Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga vs Simba April 18 2010

Discussion in 'Sports' started by Masatu, Oct 26, 2008.

  1. M

    Masatu JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naelekea uwanja mkuu mpya wa Taifa kuangalia mtanange kati ya Simba na Yanga. Kwa kupitia kilonga mbali changu nitakuwa nawaletea live updates ikiwa kila kitu kitaenda sawa ( ie masuala ya credit )

    Leo ndio leo kandambili hawatoki iwe isiwe lazima tuwafunge, Mnyama kanyaga twende! eeeh kidedea!

    Stay tuned
     
  2. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yegho Masatu,

    Akikisha unaturushia updates, mzee. Huku si unajua tuko dunia nyingine. Ila usiingie mtini kama Mnyama akisasambuliwa teh teh teh

    Shadow!
     
  3. M

    Masatu JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dont worry mate nipo ndani ya uwanja mtu nyomi atmosphere is fantastic!
     
  4. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2008
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Masatu,
    Usifunge simu Mnyama akikabwa koo, maana leo hatoki milango inafungwa kama yaliyofanyika Kirumba.
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yomba2 Kanda2 leo ni kichapo tu.. wish u could be here....
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    yanga moja simba haijapata kitu goli limefungwa na ben mwalala dakika ya 15
     
  7. Tayari Yanga wapo mbele kwa bao moja
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Limefungwa na ben mwalala dakika ya 15 baada ya kazi nzuri ya ambani
     
  9. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tuletee mshirika bahati mbaya credit za huku hazitakufaa tungekutumia
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dakika ya 25 sasa hivi kipindi cha kwanza , simba ndio wanaonyesha kandanda safi wameshakosa magori 2 mpaka sasa hivi ya wazi ,
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndg yetu Masatu amegeuka bubu ghafla?
     
  12. Mussa Hassan mgosi amepoteza nafasi ya pili sasa baada ya kupiga mpira na kupaa juu
     
  13. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2008
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    megapyne,mussa hassan sasa ni mchezaji wa timu gani? kumbuka you have a worldwide audience ambayo haiwajui hao wachezaji
     
  14. Simba wanapata nafasi nyingi sana za kufunga magoli, ila inakosa wafungaji. Imepoteza nafasi ya nne sasa.
     
  15. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Simba wanaonyesha wanacheza vizuri sana walinzi wao ni wazuri , viungo wazuri sana sema hawana umakini wa umaliziaji --DAKIKA YA 36 MPAKA SASA HIVI YANGA HAIJAWAHI KUPATA USHINDI DHIDI YA SIMBA TOKA MWAKA 2000
     
  16. Dakika ya 40 Yanga 1 - 0 Simba
     
  17. K

    Kafara JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    lazima awe bubu kwani mnyama kisha nyofolewa mara moja.
    anangoja mnyama arudishe ndio aingie hewani.
     
  18. Yanga hawajawai kuifunga Simba tangu mwaka 2000.
     
  19. Sorry Pal, Alikuwa mchezaji wa Simba msuimu uliopita, ni mchezaji wa Yanga sasa.
     
  20. Kipindi cha kwanza kimeongezewa dakika 2 za ziada.
     
Loading...