Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyonipata Muhimbili baada ya kifo cha mwanangu siku ya tar03.03.2012!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHAI CHUNGU, Mar 5, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ndg zangu wana JF nadhani niliwapa taarifa juu ya kifo cha mwanangu mpendwa "MARIAM ALLY"aliyefariki siku ya j,mosi usiku.
    Mwanangu alikua na umri wa miezi 9 hv,alianza kuugua malaria siku ya tar 29.02,usiku,tukampeleka dispensary alfajiri ya tar 1.3 na akapata vipimo na kuandikiwa doz ya malaria bcoz alikua na malaria "2".

    Aliendelea na doz mpaka siku ya tar 3 asubuhi nilipogundua kama anaupungufu wa maji mwilini,tukamrudisha dispensary ile ile kwa ajiri ya kumcheki tena,baada ya kumcheki dk alisema amepungukiwa maji kwahiyo anatakiwa kupewa drip,alitundikiwa drip kuanzia majira ya saa 5 asubuhi,ilipofika majira ya saa 12 jioni dr akatupa rufaa kwenda muhimbili, nilikodi tax na tukafika muhimbili ndani ya muda muafaka,nilipokelewa na dr1 hv bwana mdogo na alijaribu kunisaidia ili tumuwaishe kwenye oxsijen lakini ilishindikana maana madaktari walikua na kikao cha kupanga mgomo mpya.

    So mwanangu akawa amefariki kwenye mikono ya mamake,nilishukuru mungu kwa yote, sasa nikaanza utaratibu wa kutoa maiti kuipeleka mochwari,ilituchukua kama dk 40 hv kupewa kibali cha kuipeleka mochwari,still bado haikua problem sana kwangu.

    Sasa kilichonikera na kunisikitisha ni baada ya kufika mochwari sikumkuta muhusika wa mochwari na sasa ikanibidi kuzunguka kumtafuta muhusika huku nikiwa nimeibeba maiti ya mwanangu mikononi,punde alifika ndg yangu mmoja niliyekua nimempigia simu aje kunichukua na gari yake bcoz wife tayari alikua ameshachanganyikiwa,so ilibidi mimi nikae kwenye mrango wa mochwari kwa takribani masaa hv ili kumsubili muhusika na ndg yangu huyo pia akaanza kumtafuta na kumpata baada ya masaa 2 hivi.

    Baadae niligundua kwamba madaktari walikua bado wanaendelea na kikao cha mgomo uliopangwa kuanza j5 nchi nzima,
    Sasa ni swali kwa wana JF, Jee kama hayo yanatokea muhimbili jee sisi tusio na uwezo wa kwenda INDIA tutapona kweli???

    Naombeni comments.
     
  2. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    yatosha baba mshukuru mungu kwa kila jambo..pole sana.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Pole sana kwa masahibu hayo...Haya ni matokeo ya serikali mbovu inayosababisha madaktari wasifanye kazi inavyopasa, bali wakusanyike kuongelea maslahi wanayopunjwa.
    Anyway, mshukuru Mungu kuwa angalau HATIMAYE ulifanikisha suala lako...!...pOLE sana mkuu!
     
  4. papason

    papason JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    YAANI NI HIVI!

    KUANZAIA LEO SIKUBALIANI KABISA NA MGOMO WA MADAKTARI NA WAUGUZI!

    Mkuu Sika pole sana sana na maswahibu yaliyo kupata, mwenyezi MUNGU ampumzishe kwa amani mtoto Mariam!
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    So sad, Pole kwa yaliyokukuta.. Hakika hatutoweza kubadili chochote kwa kuendelea kujificha kwenye keyboard na screen za laptop zetu! hii ndio inawafanya wanasiasa na watawala kuendelea kutuona mapimbi! wengine wakisikia mgomo ndio kwanza wanatafuta safari ya kwenda kutalii nje,, we need to change and demonstrate openly!

    Pole sana na msiba
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,782
    Likes Received: 4,647
    Trophy Points: 280
    Binafsi nilishakupa pole zangu kwenye thread ya taarifa ya msiba wa Mwanao, ila ili kuweka kumbukumbu sawa ni kwamba hakuna Dispensary inayotoa Rufaa kwenda Muhimbili, nadhani hapa umejichanganya labda kutokana na msiba.
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu pole sana.but naomba kukueleza kwamba daktari sio muhudumu wa mochwari
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    pole kwa msiba....maliza kwanza msiba, kaa utulie.
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu yetu, endelea kuomba mungu akupe nguvu....... haya ya migomo yanasikitisha sana kwa wahusika kushindwa kuchukua hatua sahihi
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,195
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa msiba!.

    Kila kitu hupangwa na Mungu. Yule malaika mtoa roho, "Israel", huipitia kila nafsi mara sabini fii saba kwa siku ili kuhakikisha ile saa iliyopangwa, haipiti hata sekunde moja!. Hivyo naomba nikupe pole kwa kukumbusha uzingatie kilichomtokea mwanao mpenzi ndio ilivyokuwa mipango ya Mola!.

    Tuendelee kujikabidhi kwa Mungu na kuwaombea al marhum wote walioitwa na umaut kwa namna yoyote ile ikiwemo mgomo na kumuomba atuepushie shari la mgomo mwingine ili kuzisijihisha nafsi zetu kuwa vifo hutokana na Mola na sio binadamu!

    Poleni tena wafiwa!
    RIP Mwanetu Marriam Ally!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tutaponea wapi ndg yangu Spika?
    Bado nakupa pole yangu binafsi pole sana spika!
    Na haya yote yanasababishwa na uongozi legelege uliopo madarakani mpk sasa!
    Nasema hivyo kwa sababu ni juzi tu kulikuwepo na mgomo wa madaktari na mgomo ule waziri mkuu pinda alidanganya umma kwa kuwahakikishia ya kwmb umekwisha na hautarudi tena,

    Na hata akadiriki kuwafukuza baadhi ya watumishi wa wizara ya afya kazi na kumbe ile ilikuwa geresha tu kwn wale watumishi bado wako kwenye maofisi ya6 wanapata AC tu!
    Na sasa kati ya madhara yanayoonekana wazi wazi ni mmoja kt ya kwako ndg yetu spika.

    Lawama yote ni ya serikali legelege ya jk na yule mwenzake anayejiita mtoto wa mkulima.
    Nasema hivyo kwa sababu hii,kama angewafukuza kazi wale watumishi legelege wa wizara ya afya kwn madaktari wangekuwa na mikutano ya hovyo kama wanavyoendelea navyo sasa hivi.
    Pole sana ndg yetu spika na MUNGU atakurejeshea nguvu hakika!

    Lawama yote pelekea serikali legelege ya jk!
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Oh yes,offcourse,alituomba tumpeleke muhimbili!
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu!
    Personally najipa moyo one day tutapata suluhisho la yote haya!
    RIP Mariam
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pole tena Kaka... Mungu azidi kukutia nguvu.
     
  15. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    pole sana mzee,kwa ujumla inaonekana ulichelewa muda mwingi pale dispensary,ilitakiwa umuwahishe moja kwa moja muhimbili maana inaonekana alikua katika hali mbaya sana
     
  17. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Pole sana. Ni matokeo ya mambo mengi. Mosi ni ukiukwaji wa maadili na miiko ya kazi...vikao vya kujadili maslahi binafsi vingefanyika huku baadhi yao wakiachwa kuhudumia wagonjwa wa dharura..kinyume cha hapo ni ukiukwaji mkubwa na ubinafsi uliopitiliza wa kuthamini zaidi matumbo yao na si huduma kwa wananchi... kwa hilo madaktari hao 'uchwara' hawana tofauti na wabunge wetu 'wapiga mbonji' wanaojali zaidi matumbo yao kuliko kero za wananchi. Na serikali haikosi kulaumiwa kwa kudekeza mafisadi na viongozi wachumia tumbo. Kama ingekuwa na meno kero nyingi zingedhibitiwa.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, pole sana.
    Hivi ndivyo wafanyakazi wa serikali sehemu yeyote ile wanavyofanya kazi.

    Sio hispitali peke yake.........Ukienda manispaa, mtindo ndo huohuo; wizarani ndo usiseme.

    Pole sana mkuu.
     
  19. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ndugu mmmoja kakuomba umalize msiba kwanza.

    Kwenye sehemu nilizoweka rangi au bold kunamaswali mengi sana kutokana na utata wake.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,782
    Likes Received: 4,647
    Trophy Points: 280
    Muhimbili kwa ajili ya ugonjwa wa marelia tu, hivi mnafahamu maana ya Hospital ya rufaa? unalazimisha Jaji aje kusikiliza kesi kwenye mahakama ya mwanzo?
     
Loading...