Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri Mkutano wa M4C Bukoba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PMNBuko, Jun 7, 2012.

  1. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF, leo nimeshuhudia maelfu ya wakazi wa Bukoba wakifurika katika viwanja vya Uhuru Bukoba.

    Wapenzi wa CHADEMA wamejitokeza sana, mjini hakukuwa na pakupita.

    Kwa hali hii Nnape lazima abaki pekee yake na CCM.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nape atabaki na lile zee la Gombe AKA Wassira hahahahahahah
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,046
    Trophy Points: 280
    mwaka huu magamba wana kazi sana..mpaka mwaka uishe nfikiri kuna watu watakua washapata STROKE
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Ninaendelea kufarijika..
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Safi sana
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    M4C! Itawafundisha hawa mafisadi heshima flu!
     
  7. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbna uzi wako haujitoshelez mkuu?
     
  8. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nguvu ya soda
    Jipeni moyo wakati m4c inakufa taratibu.
    Subili uone Jangwani tutakavyowaonyesha kuwa "HAPA NDIPO ILIPOZALIWA TANU"
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa naona mambo yangu yanayooka kwa kuzisikia habari kama hizi big up M4C

    big up CDM
    .
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    tanu sio ccm ya majambazi kama wa magogoni!
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu Mumeandaa malori mangapi kusomba watu toka mlandizi, morogoro & co ?
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nipeni majina ya makamanda walioko bukoba.
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    bukoba mwakola kasinge mubarikiwe msituangushe ndugu zetu
    CHADEMA MWENDO MDUNDO
     
  14. bepari1

    bepari1 Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    angalau ukombozi umebisha hodi mkoa huu.
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    weka picha tuwaone wana m4c wa buyekera.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    2015 magamba hawapati jimbo hata moja Kagera.
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,196
    Likes Received: 11,518
    Trophy Points: 280
    Sio sahihi kwa CCM kushindania mahudhurio ktk mikutano.
    CCM mnatakiwa kutuambia ahadi na sera zilizotekelezwa na chama chenu na sii vinginevyo.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  18. S

    STIDE JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Bukoba mjini ni wana mageuzi wa kweli maana nakumbuka kipindi kile cha Mh.Lwakatare akiwa CUF(r.i.p) Bkb walifanya jambo la mbolea sana!!

    Wasiwasi wangu ni kule kwa wavuna Kahawa!! M4C inabidi isambaze migomba ili watu wauone mwanga wa mabadiliko mapema unaochomoza!!

    MUNGU IBARIKI BUKOBA NA M4C!!
     
  19. n

    nya2nya2 Senior Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu watakuja kula ubwabwa na kuchukua posho ya bure
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hapo naona unajizungumzia!
     
Loading...