Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wosia wa baba wa taifa juu ya muungano, hasa suala la kujitenga.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anin-gift, May 28, 2012.

  1. a

    anin-gift Senior Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=6]''WATU WANAZUNGUMZA UZANZIBARI!!!!''

    ''WATU WANAJIVUNIA UZANZIBARI!!!''

    ' Tunataka KIONGOZI na VIONGOZI WATAKAOELEWA HIVI, ''KUZUNGUMZA UZANZIBARI SI JAMBO LA FAHARI HATA KIDOGO, HATMA YAKE UTAVUNJA NCHI''

    ''MZANZIBARI MWENYE AKILI HAWEZI KUUTUKUZA UZANZIBARI, KWA KUJIITA SISI WAZANZIBARI NA WAO WATANGANYIKA, ''SISI WANZANZIBARI NA WAO WATANGANYIKA'' Na AKADHANI HII INA USALAMA NDANI YAKE, HATMA YAKE ZANZIBAR ITAJITENGA, ''ZANZIBAR IKIJENGA KWA SABABU YA ULEVI TU, ''ULEVI WA MADARAKA'' ''SISI WAZANZIBAR NA WAO WATANGANYIKA'' SISI SI WAMOJA, IKITOKEA HIVYO.. ''WAKUMBUKE KWAMBA MUUNGANO NDIO UNAOWAFANYA WAJIITE SISI WAZANZIBAR NA WAO WATANGANYIKA, NJE YA MUUNGANO HAWAWEZI KUSEMA HIVYO, NJE YA MUUNGANO HAKUNA WAZANZIBARI, KUNA WAAOO WAPEMBA NA SISI WAUNGUJA, DHAMBI HIYO HAITAWAACHA.....:israel:[/h]By Mwl. J.K NYERERE
     

    Attached Files:

Loading...