Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito: GP Said Mwema Jiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Jan 6, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kitendo cha IGP Said Mwema kuruhusu matumizi makubwa ya nguvu zidi ya maandamano ya amani mjini Arusha hakiwezi kupita bila kulaaniwa na sisi wanamageuzi. CHADEMA alikuwa na kibali cha kufanya maandamano na mkutano halali kwa kufuta sheria zote za nchi. RPC wa Arusha alitoa kibali na kuahidi kutoa ulinzi. Ilikuwaje wewe unayedai taarifa za kiintelijinsia kungekuwa na uvunjifu wa amani kutumia nguvu za kipolisi kufanya mauwaji? Ifike wakati ufahamu kuwa mishahara ya polisi ni kodi zetu sisi wananchi. Kitendo cha polisi kupiga wakina mama na watoto wasio na makosa tunakilaani kwa nguvu zote. Demokrasia ya kweli na mageuzi haviwezi kuzuiwa kwa nguvu za dola. Wewe kama ni Muungwana tunakuomba ujiuzulu maana ni dhahiri humeshindwa kazi ya kulinda usalama wa raia.

    Saidi Mwema tupe zawadi ya mwaka mpya kwa kujiuzulu. Jeshi la polisi ni la watanzania wote, kitendo cha kutumiwa na wanasiasa kunyamazisha upinzani ni sawa na kuzima moto kwa kutumia petrol.

    Rev Masa K
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja yako Mkuu.
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    He is a killer
     
  4. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Umenena lakini ni ngumu kwa serikali ya CCM
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siyo zawadi tu bali ni kuwajibika kama alivyofanya aliyekuwa Waziri wa Mambo ya Ndani, Ali Hassan Mwinyi mahabusu walipofariki.
     
  6. M

    Makemba Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaaguju!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Meaning?
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kwa serikali ya kishikaji kama ya hii ni ngumu kujiuzulu
     
  9. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Saidi Mwema ni lazima ajiuzulu kwa mauaji haya. La sivyo Mungu atamshushia laana kali sana kwa damu za watu hawa wasio na hatia waliopoteza maisha yao. Huyu ni muuaji, lazima ajiuzulu mara moja huku akisubiri zamu yake ya kwenda The Hague.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hivi hilo mwema ni jina lake au alipewa?ka alipewa basi walimpa kimakosa coz he is a violent crminal
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na pengine itakuwa vema wale wote waliowaanda wanachama wao kupambana na jeshi la polisi wajiuzulu

    Na hapa bila kumumunya maneno Slaa, Mbowe wajiuzulu??? siasa imewashinda wanataka kupambana??

    Wajiunge na jeshi kwani jeshi kazi yake ni kupambana na wavunjifu wa sheria na wachochezi

    Eti tunataka nchi isitawalike kama hiyo maono ya Slaa! basi kero kwa jamii yetu lol

    Nchi isipotawalika anapata faida gani? au kwakuwa hana family ana vipenzi vya muda tu????
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bila kukuficha wewe huna akili! Kwa kukusaidia Jeshi la polisi kwa mujibu wa katiba na sheria za nchi kazi yake ni kulinda usalama wa raia na mali zao. Jeshi halikuundwa kupambana na raia wema.
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bila kuficha pia wewe huna akili??

    Jeshi limeundwa kulinda usalama wa raia wema ok

    Litalinda raia wema kwa kuzuia raia wavunjifu wa amani (wanachama wa cdm) na wachochezi (viongozi wacdm)

    Hivi unafikiri watu wote hapa arusha wanapenda hayo maandamano yenu mnachekesha?

    Watu wanataka utulivu wafanye kazi, wewe kura umeshindwa unalialia unataka nchi isitawaliki

    Who damn you are? isitawalike ili upate faida gani kwakuwa umekosa urais ndio na sisi tusifanye kazi zetu?
     
  14. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja, IGP JIUZULU.
    Hafanani na MTANZANIA:alien:
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sounds like a Crap!
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwisha habari yako wale wale wanachama wa cdm...ngoja mvunjwe miguu...

    Kama kwenye laptop unatukana kwa kosa hoja ..kwanini nisiamini kuwa ndivyo mlivyo

    eti na wewe utakuwa mbunge ..what a worst?
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    What a **** ukameza kama nilivyopost! Shame on you....Mbona wewe ni mbunge wa vitu maalumu?
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja naona kazi imemshinda
     
  19. Tulamanya

    Tulamanya Senior Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....hizi nguvu zinge elekezwa kutafuta wamiliki wa DOWANS could benefit more Tanzanians kuliko waliyoyafanya huko AR!

    Mch - naunga mkono hoja.....!
     
  20. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu MWEMA na JK hawaamini katika Mungu Mpenda AMANI, mungu wao ni wa jino kwa jino hivyo laana zetu hazimtishi. Kuingie barabarani au tugome mpaka aondoke
     
Loading...