Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wifi kazidi dharau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Julieth Ms, Dec 12, 2011.

  1. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu wifi yangu amezidi dharau sana kaka angu anaumwa amelazwa Regency majirani zangu wamenisindikiza na wamemnunulia mgonjwa juice ya Azam box kubwa wifi yangu alivyo fika nakuona ile juice akauliza "nani ameleta uchafu huu yaani mnamletea mme wangu juice chafu hii mnataka ahalishe" heee si tukabaki tumeduwaa akabeba ile juice na kwenda kutupa kwenye dust bin imeniuma sana majirani zangu wameona aibu kwa kweli yaani inasikitisha ukurugenzi wake ndo unafanya adharau mpaka mali zinazo zalishwa hapa nchini? Mi nimempa jibu moja tu wifi si ungemsafirisha kaka akatibiwe ulaya avute hewa nzuri na anywe maji na juice nzuri? akanifyonya
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Nyote mna maneno machafu!
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahhaha sidhani ilianzia kwenye juice....
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na wewe huna kazi ya kufanya kutwa kuchwa kuhangaika na wifiyo khe!
     
  5. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka angu anaumwa kwenda kumwona ndo haya sasa huu sio ubinadamu
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol... Huyu ndie yule wifi alikataa kulala kwake?...
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    loh alo alo wanawake tuna shida sana
    achana nae
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndio yeye hata simuelewi bidada kazi yote anajipa ya nini kifaa amechagua kaka yake yeye kutwa na njia kwenye himaya ya wifi kulikoni!

     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kesho ukienda tena mtengenezee juice fresh ili akinywa asiharishe....


    Jiangalie sana na huyo wifi yako lazima kuna zaidi ya juice sio bure, manake hata kama hakutaka mumewe atumie hiyo juice angesubiri mlioleta muondoke then ndio aitupe.. Hakutumia busara ila jiulize 'KWA NINI'
     
  10. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nimemwachia Mungu tu ipo siku nidhamu itarudi mahala pake
     
  11. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua kibaya zaidi juice yenyewe wamenunua majirani zangu na sijanunua mimi maana aliuliza huu uchafu nani kaleta akaonyeshwa wale majirani zangu yaani ubinadamu kazi jamani
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! Atakonda kwa mambo ya watu huyu, angepata wifi kama mimi afu anifwate mkiani hivi angejuta kunifaham.....inabidi ajiangalie mara mbili, mbili kulikoni yeye na wifie.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Am sure ameipupa vile wameleta majirani zako wewe, sasa hebu tuambie kulikoni wewe na huyo wifi ako manake sio bure!.
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    loh ubinadamu ni kazi kweli amekuaibisha ila inaelekea ana chuki binafsi na wewe sio bure? ila msamehe kaa nae mbali
     
  15. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha yamebadilika pindi alipo pata ukurugenzi basi amekuwa juu dharau ndo kabisaaa siku akiukwaa uwaziri au ukatibu mkuu sijui itakuwaje
     
  16. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi simfuati fuati kama unavyo fikiria wewe huyu wifi ameanza dharau baada ya kuupata ukurugenzi.
    Kwa vile umeukwaa ukurugenzi ndo hutaki hata majirani zako na wifi yako waje kumwangalia kaka yao mpendwa?
     
  17. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanawake washauri swala hili.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Ww nawe hata humjulii wifi yako! Hapo ungewaambia kabisa jirani zako mgonjwa haruhusiwi kula chochote nje ya hosp, mkaenda kama wazungu. Afu inakua mtindo humnunulii chochote,kakako akitaka kitu atakuambia. Usimjibu,akikuboa cheka tu afu upone atakavyoboeka kama kichaa,lol!
     
  19. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hao rafiki zako kuna ambae alkua anamegwa na kakako?
     
  20. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole mwaya, uwe unaenda kumuona kaka yako tu vitu vingine kuhusiana na wifi yako jaribu kumpotezea maana ana dharau sana. Naona hizo hela/cheo zinampa dharau sana. Ila zina mwisho wake!!!!!!
    Duniani sisi tunapita tu na hizo hela tutaziacha hapahapa!
     
Loading...