Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why...kwaniniii...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Dec 3, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Najiaminisha kuwa mwanaume na mwanamke wakikaa siti ya mbele ya gari.... asilimia kubwa huwa ni wenzi/wapenzi...
    huwa najiuliza; kila nikipiga chabo toka kwenye benzi la mwaibula(daladala) na kubahatika kuona hizo 'kapo' mara nyingi huwa WAMECHUNIANA..!!

    Hii inamaanisha nini?!!
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu wengi wakikaa pamoja kwa mda mrefu hata kama sio wachumba story huwa zinapungua sana, au mmoja wao anakua hana story sana ni mtu wa kuuchuna
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna heri tna hapo...?
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    washaongea mengi hme/njiani,mipango haipangwi barabarani,kimada hawana mda wa kuongea mengi sana wachache wenye malengo nao wengi ni utumiaji tu kama tissue paper,so wanapokuwa njiani lazima waongee ushwaitani wao wote kabla ya kufika eneo la kazi.
     
  5. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukiona hawaongei hawna mazungumzo kila mmoja anawaza maisha ya baadae
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nahic huko chini ya mapaa walikotoka ... c kwema!
     
  7. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameongea usiku kucha,hivyo hawana stori tena
     
  8. B

    Bongemzito Senior Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We hujaona hata wengine unafahamu kabisa ni wapenzi/wanandoa kwenye magari yao lakini wamenuniana mbona ni kawaida tu stori huwa zinaisha...
     
Loading...