Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What is wrong with this picture?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WISDOM SEEDS, Nov 7, 2011.

  1. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh! No comments...
     
  3. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Priorities hapa ndiyo tatizo.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ndo maana watu wako viwanja vya NMC
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Picha ya kushoto ni ya UONGO sio PETH, AUSTRALIA ni DAR-ES-SALAAM AIRPORT

    DAMN PICTURES DOES NOT HOLD WATER...

    Bring us human structure on issues, not gossip...
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ukweli ni safari zimezidi halafu kijijini kwao akasahau.
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Gossip kwa maana ipi, picha ni ya kutunga au vipi?
    Inaweza isiwe Perth lakini ni picha inayoonesha wakati
    wa safari ya kuelekea huko Perth...
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Ina maana Prezidaa, VP na PM wote walikuwa kwenye CHOGM huko Perth?
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Mbona maandiko yanaonyesha kuwa wako Perth. Huu ni uongo wa mchana kweupe. Humu ndani ni vyema mkaleta habari za ikweli kiliko kujitungia mipicha kama magazeti ya udaku! Mwishowe JF itaonekana kama kijiwe samli kijiwe vha majungu, tetesi na uongo. si vyema kuipeleka JF huko.
     
  10. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hiyo picha ya kushoto ni kweli haikupigwa australia..ni uwanja wa ndege wa tanzania. Ilikuwa alhamis ya tarehe 3/11 baada ya kutoka australia. Ukiangalia huo ujumbe ni viongozi waliokuja kumpokea vasco da gama baada ya kuambiwa kuna ku-camerooniwa!
     
  11. JOASH MUSSA

    JOASH MUSSA JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 478
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    haijanishangaza sana, sababu najua viongozi wa ccm wanazipenda familia zao tu! na wapo radhi kuuza nchi kwa ajili ya kupewa vijisenti kwa kigezo cha uwekezaji, na wanakauli tamu sana na ndio maana huwa nawasikitia watu wasioelewa na walioridhika eti Tanzania ni maskini, nakataa Tanzania sio maskini bali viongozi wanatupeleka katika umaskini na tusipokuwa makini nchi itakuwa Fukara wao wachache wataikimbia Tanzania watapewa uraia nje
     
  12. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Vipi ndugu yangu, mbona unakurupuka kutaka malumbano na mimi,
    kwani mimi ndiye niliyeposti hii picha au nilikuwepo Perth? Acha kuingilia
    kazi ya Salva, au na wewe siku hizi ni msemaji wa Rais? Mimi nachangia
    maoni yangu kama unavyochangia wewe, na usitake nikubali kile
    unachoamini wewe...
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Da!!! Tena huko ndio nyumbani kwake...
     
  14. k

    kayumba JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mie interest yangu ni hiyo picha ya kulia ya shule. Siku zote uwa najiuliza swali hili:

    "Ni kwanini viongozi wanaweza kuishi maisha ya kifahari wakati tunatoa huduma mbovu za jamii kama hiyo shule inavyoonyesha"

    Hela za V8 zipo na bado tunajenga nyumba ya 1.5bilion kwa ajili ya Gavana na wasaidizi wake lakini kujenga shule hatuna hela?????? Shame on you!

    Wajibu wa wawakilishi wetu ni nini? TAFAKARI
     
  15. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    It is simply PK yaani PASUA KICHWA! Haya ndio majengo ya shule zetu aliyopaswa kuonyeshwa mwana wa mfalme ili ajue tunavodumisha mila na baada ya hapo sidhani kama angeendelea kutalii maana baada ya kuona sarasa hilo angehis segment atakayopelekwa baada ya hapo ni kinamama wanojifungulia njiani kwa vile hospital iko 60 kms ahead!
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    mkuu sikuwa na maana ya kupinga post yako. mimi nilikuwa naongelea picha na post ya kwanza ni kwa bahati mbaya tu nika reply kwenye post yako na wala simsemei salva. nimesemea picha ambayo ni ya uongo kwa kuwa hao watu wote hawakuwa Perth kwa wakati mmoja lakini picha na maandiko yanayoambatana nayo yanataka tuamini kuwa walikuwa perth pamoja.
     
  17. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa mkoa wa Dar, yeye kiguu na njia Airport kila mara

    nadhani ndio kazi kubwa anayoifanya kuliko zote
     
  18. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu yangu, huyo jamaa kwa kujipendekeza kwa watawala ndio mwenyewe, yeye katika magamba hampendi Hawa Ghasia tu eti hajui kiingeleza, lakini ukiwakosoa magamba wengine anakuwa shubiri ile mbaya.
     
  19. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama huwezi kutafsiri picha si uwaachie wajuzi? wewe huwezi kuona ukweli kwa kuwa tumbo lako linawategemea hao mafisadi
     
  20. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Politicians are like diapers. They both need changing regularly and for the same reason.
     
Loading...