Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

What a shame.CBE

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by i pad3, Mar 29, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CHUO KINALIPWA PESA NA WATUU HAWASOMI BURE ILA KUTOA PESA YA KUNUNULIA RANGI YA KUPIGA KILA MWAKA WAMESHINDWA? ANGALIA MOJA YA MADARASA YAO HAPO CBE.
    WHAT A BIG SHAME.o
    Picha no 3.JPG
     
  2. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh kama Olympio primary school ya Upanga.
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,705
    Likes Received: 1,266
    Trophy Points: 280
    Kama shule za kata..duh!..ama kwa vile wanaenda pia wenye four za mwisho ndo maana inafanywa kama darasa la tuition centre ile ya Shomari pale Chang'ombe enzi hizo
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii snap ilichukuliwa kabla ya ile sheria haijapitishwa maana naona kuna bishosti hapo kavaa suruali..
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    au wanasoma bure?
     
  6. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sheria gani kaka? ya mavazi?...wameshindwa kufanya kazi wanahamia kwenye mavazi..what a shame...kupiga rangi wanashindwa pesa wanatia tumboni wanabakia kusema watoto wavae ma overall nadi ya joto la dsm
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Yawezekana rangi zimepanda bei soko la dunia chuo kimeshindwa kununua
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa kimya siku zote, juzi umekatazwa kuvaa kimini ndo sasa unakuja kuuchana Utawala hapa!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hivi ni college hii? Du waende mlimani wakaone viti vya madarasa,mbona kama vya primary?
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    pia mchakato wa kumpata mzabuni ulikuwa mgumu
     
  11. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    halafu hili neno mchakato wanalipenda kweli.kumbe wanakuweka
     
  12. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi niko mbele kitambo sana
     
  13. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuu! kumbe bado kuna vyuo wanakalia viti vya chuma/bati????? bongo noma!!!!
     
  14. S

    SI unit JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Labda ni "chuo cha msaada kwenye tuta".
     
  15. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Nimeshachukuwa Form CBE,sijui itakuwaje.
     
  16. S

    SI unit JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Kwan we unafikiri itakuaje.
     
  17. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    mmeishaiona tumaini ya iringa?
    Ni kama shule ya bush vile majengo,ukiambiwa huwezi amini mpaka uone.
     
  18. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anajilaumu.ila viti kama hivyo hapo bora watu waende uchi kwani ukipiga pamba zako lazima zichanwe na hayo maviti
     
  19. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Totozi si zipo lakini?
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ebu njoo udsm ujionee kama hujadhirai hapo hapo.
     
Loading...