Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Werema aliliwa kichwa mara mbili bar exams

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjenda Chilo, Jul 21, 2012.

  1. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi, si unajua ukitaka kuwa wakili lazima upitie ile bar exams ukifaulu ndo unaapishwa kama advocate wa high court. Ile panel hainaga akili nzuri, walimgalagaza mara mbili, anaejua kama jamaa alikuja kufaulu ile mitihani atudokeze.
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Alimaliza - ndo maana ni AG wa serikali yetu
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    sekunde saba hazikutoshi kuthibitisha pasipo shaka ufaulu wa werema, jipange, mwenzio (katuthibitishia kuwa alifeli kwa vitendo) kajinyamazia kimyaaaaa liwalo na liwe.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Werema ni fisadi wa elimu. Reference: Kitabu cha Kanerubaga
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hajawahi kufaulu
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jk aliko anajisikia raha kwa kumpata mtu sahihi kwa nafasi hiyo.Nadhani mnaufahamu ule msemo maarufu kwamba ''kikwete ni mtendaji mzuri lakn wasaidizi wake wanamwangusha'' kwa hiyo watendaji kama akina warema wanakuwa shock absorber wa jk huku yeye akionekana mtu safi.Kwa warema hakika jk alipata mtendaji mzuri
     
  7. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Shock absorbers!! Ila hii inatoa picha nzuri kabisa.
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuitwa Kichwa Darasani haimaanishi ni kichwa kwenye Tafsiri ya Sheria kwa Walimwengu

    Ni tofauti kabisa Mwananchi... Kuna Vichwa Vingi tu lakini Vinaropoka Matusi... i.e MCHEMBA
     
  9. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kwa taarifa yako ukiwa mtumishi wa umma hata ukifaulu bar hauapishwi. Unajiwekea hazina ya uwakili utakaoufanya baada ya kutoka serikalini. Kuwa Ag haimaanishi ni wakili kama hujui unatuliza kitenesi.
     
  10. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wengine wapu.. Kama umejua aliliwa kichwa mara mbili kwa nini ushindwe kujua ka alikuja kufaulu au laa!
     
  11. S

    SIASA EXPERT New Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni ajabu
     
  12. j

    jigoku JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hapa mpaka aje msemakweli kanerugaba(sorry kama nitakuwa nimelikosea jina la pili) alietoa kitabu cha list ya mafisadi wa elimu,maana naona watu wanakausha kutuambia ukweli juu ya huyu jamaa,mura huyu ni wa ajabu sana,kajiingiza katika mitego ya kisiasa.
     
  13. T

    TATOO Senior Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukienda musoma tujaribu kuwauliza jamaa zake wa karibu,
     
  14. S

    SHIMBONONI Senior Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu Mjeda Chilo,
    Vp kuhusu Waziri Chikawe kuapishwa wiki mbili zilizopita?
     
Loading...