Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WENZANGU AMBAO MAJINA HAYAONEKANI KWENYE WEBST ZA VYUO.nb{SUA AGRBUSNEe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Thebony, Sep 22, 2012.

  1. T

    Thebony Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan ujue ndungu zangu mi sjaelewa mpaka sasa.mkopo locted sua na tcu profl tcu loct me to Sua ila sua site no jna langu kwa mwenye infor anieleweshe
     
  2. JOAQUEM

    JOAQUEM JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 781
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Mkuu yale majina ya watu 15 yaliyoongezwa ndo ya mwisho kama haupo wasiliana na tcu mapema maana iyo kozi imechukua watu so chuo kimeelemewa
     
Loading...