Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye majina ya rose!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by utiyansanga, Nov 9, 2010.

  1. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewahi kusoma sehemu fulani,kuwa watu wenye majina ya Rose huwa na matatizo katika mahusiano,aidha ndoa huw a na migogoro au kutoolew kabisa.Baadaya kusoma elimu ile nilifanya utafiti mdigo kwa kina Rose ninaowajua ,nikagundua asilimia 80 wanamatatizo hayo wewe unasemaje !
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    aaaaaah jamani...mimi mbona jina langu ni Rose na niko kwenye ndoa miaka 12 sasa na tunapendana sana na mume wangu na wala haijawahi tokea tukatishiana kuachana na wala haitatokea....
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    :tape::tape::tape::tape:
     
  4. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    petra si useme tu ...........:behindsofa:
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    :couch2:.......mbona nshasema vyote jamani
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii theory ina apply kwa waridi pia au lazima ua la kizungu?
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa naye mmoja nikakuta analiwa na bosi wake juu ya meza ofisini kwao nikamwacha
     
  8. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Preta, inawezekana wewe upo kwenye hiyo 20% isiyo na matatizo!
     
  9. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    preta nampa pongezi shemeji kama na wewe ni Rose kasheshe analo lakini anavumilia mimi wefiyako nae ni Rose balaa lake usipime bila mimi kumvumilia tungekua tumeachana muda mref lakini tunapendana usipime lakini kasheshe lake mmmmmmmmmm.acha2
     
  10. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shauri yako mie nkiulizwa ntasema ile siku ............ :rain::smile-big:
     
  11. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zaratustra kama kweli ngekwambia ..........:smile-big:
     
  12. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bosi si ulikuwa wewe lakini ....... au nimekosea :lying:
     
  13. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ...............Ivi uaridi si ndio nanihii .......................... afu nasikia huwa wanaitwa mama huruma:behindsofa:
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    yaani huwezi amini....ngoja nikuPM namba zake umpigie umuulize...pole na huyo Rose wa kwako
     
  15. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :nono: I am not ready to talk to strangers .....
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    au shauri siku ile nilitoka na kakakiiza?....tulikwenda kupambanua mchakato wa kuliboresha jukwaa la malove dovi.....nothing special...vp leo niko aquiline utakuja?
     
  17. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimepita hapa 7UP kupata kitu kidogo ntachelewa ntakuwa huko midaz ...........
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    poa niko kaunta nimevaa pedopusha ya kijani
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    weeweeeeeeeeeee, ngoma iko kwa akina anitha, maria na esther bana, balaah, naskia kwa krosi hao ni balaa
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    eeeeeeeeeeeeeeeeeeh banaaaaaaaaaaa eeeeh....dah
     
Loading...