Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenje amemaliza kazi Nyamagana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurudumu, Oct 27, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimetazama vimbwenga vya wenje kupitia TBC1. Umati unatisha! Hakuwa anaomba kura kwa sababu ni wazi kashapata. Alikuwa anahamasisha ulinzi wa kura.

    Hivi hadi sasa tuna uhakika wa majimbo mangapi?
     
  2. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kwa habari za nadani ya chama kuna uhakika wa Majimbo 30,kati ya majimbo hayo yapo majimbo ya Arusha mjini,Maswa mashariki,Moshi Mjini,Singida Mashariki,Tarime,Ubungo,Sumbawanga Mjini,Bukoba mjini,Busanda,Bukombe,Nyamagana,Iringa mjini,Hai,Njombe Kaskazini,Kigoma kaskazini,Busega,Mbeya Vijijini,Mbulu na Kawe.
     
  3. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kumekucha!mtashangazwa na matokeo ya moshi vijijini, Anton komu wa chadema amemkalia kooni dr cyril chami wa ccm
     
  4. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mbeya mjini je?
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Majimbi 30 tu jamani?
     
  6. m

    masaiti Senior Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hayo 30 ni according to Mwawado. Ila kwa taarifa nilizozipata ni zaidi ya majimbo 80 kama mambo yatakuwa kama ilivyopangwa na hila hazitafanyika.
     
  7. m

    msasa Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari kutoka ndani zaidi ya majimbo 120 sijathibitisha lakini
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nilisema tagu kurejeshwa kwa Wenje, pale Nyamagana, kua tutafanya kazi ya kusisimua, hatuta waangusha waTz, Masha anaujua Ukweli, anaandaa Polisi kuiba kura, wananchi wameapa kuzilinda.
     
  9. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ongeza:
    Biharamulo, Ngorongoro, Kiteto, Muhambwe, Geita, Mwibara, Musoma mjini, Iringa Vijijini etc


     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Njombe magharibi kwa mhe. nyimbo msisahau. chichiem inahenywesha kisawasawa.

    Pipooooooooooooooooooooooooooooooooooooz ......................
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Karatu nayo haijatajwa jamani........
     
  12. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakibaatika majimbo matano wana bahati.

    Kwani kuwa na umati mkubwa kwenye kampeni si kura zile. Mjue wapiga kura ni wachache sana. na mlivyo banwa kura hazipigwi kanisani. Poleni chadema, Pole Slaa
     
  13. J

    JIWE2 Senior Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msisahau Mpanda mjini
     
  14. E

    Edo JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM inakiri kuna utata kwenye majimbo 74 (soma gazeti la Uhuru la leo Uk 9), tafsiri yangu ni kuwa upinzani una nafasi ya kushinda katika majimbo hayo kama wananchi watapiga na kulinda kura !!!
     
  15. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani ngoja niwape!! Kigoma--majimbo 4,
    Mbeya--majimbo 3,
    Kagera --- majimbo 3,
    Mwanza ---majimbo 3,
    shinyanga ---4,
    Mara ---majimbo 4,
    Arusha ----3,
    Moshi ----3,
    Morogoro ---2,
    Dodoma ---1,
    Singida --2,
    Iringa ----4,
    sumbawanga ---3,
    Tabora --2,
    Dar es salaam ---3
    Pwani ---1
    Tanga ----2
    sehemu nyingine sijapata kwa undani.
     
  16. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,444
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    P/se !!!!!!!!!!!!!!Karatu since 1995

     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Udini..... udini.... udini hatutaki udini hapa, lete hoja tutakusikiliza sio mpaka uguse imani za watu. Kwa mtazamo wako mwepesi unadhani neno kanisani umelitumia dhidi ya chadema tu kumbe umewagusa na wale unaowasiliana nao hapa JF. Tumesema mambo ya msikiti/ kanisa au uislamu na ukrisito usitumike katika jukwaa hili. Tunahitaji umoja wa kitaifa kuliko jambo lolote.

    hata kama hamjanichagua nitajivika uongozi wa kukemea udini hadi mwisho wa jasho langu. Nitatumia nendo yangu kuwaasa wote wanafikiri udini ni jambo jema kwa taifa letu.

    Bila ubaguzi nitaendelea kuwalinda wote Waislamu na wakristo sitakubari mtu kutuharibia undugu wetu.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Moja ya kazi zangu kubwa nitakazozifanya hapa JF ni kuwasaka wapenda udini na kuwakaripia kwa nguvu zangu zote. Ni makosa kudhani kwamba weredi unapimwa kwa kigezo cha udini. Hata usiposhambulia dini ya mtu, tutakuelewa tu usihofu hapa JF kuna vichwa.
     
  19. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sijaona mikakati ya kutumia media kurusha hotuba za Slaa ili ziwafikie wananchi katika maeneo ambayo hakubahatika kufika. Hii itawapa support sana wagombea wa chadema maeneo husika. lazima hotuba hizo zitawabadilisha wapiga kura wachache mawazo na kupigia chadema.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    .

    Watu wengine ni wa ajabu sana, neno kanisani umelitumia mahala si pake. Udini ni jambo baya na linapunguza uwezo wa mtu kufikiri kwa sababu linakwenda kubomoa upendo kati ya dini na dini. kwa kuwa umelewa udini umeshindwa kutambua kuwa unalitukana kanisa hapo juu lakini wagombea wa ubunge katika jimbo la nyamagana (Lawrence Masha wa CCM na Wenje wa chadema) ni wakristo.

    Usipende kuchanganya dini na siasa kwa wakati mmoja. kila sekta ipe nafasi yake,kwa wakati wake na mahala pake. hapo ulipotumia neno kanisa sio pake.
     
Loading...