Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wengi wa wanaotafuta wachumba JF ni waongo.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Feb 20, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikifuatilia thread nyingi za wanao tafuta wachumba hapa JF. Nimegundua urafiki hushamiri siku ya kwanza kwa Pm za hapa na pale, watu hawabadilishani namba za simu kwa sababu za kijinga tu. Lakini sababu ya msingi ni kuwa hapa jamvini kuna mababa na midevu yao inajidai mijike, ndio hiyo mara nyingi inatangaza kutafuta waoaji. Nawakilisha kutoka Makongolosi Chunya.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    utafiti wako umeufanyia wapi? tuone data,umeanza kuhukumu bila uhakika..
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aisifuye :rain:imemnyea:wink2:
     
  4. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe siyo yule mnaijeria wa Usofia in London?
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nahisi ni WADADA NA WAKAKA wanaotafuta NGONO. Isitoshe ni watu waliopo humu humu wanatumia ID mpya. Yaani MMU imeshageuzwa biashara ya ngono.
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hisia sio nzuri, manake hata mimi nikitangaza nia kesho asubuhi, mtahisi natania, kumbe kweli.
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha Bujibuji bana...labda anakupima through PM anaona hufai kwahiyo hakuna haja ya kufika hatua ya kubadilishana namba za simu.....ni mtizamo tu.....watu waache usanii lakini,some people are seriously looking for life partners!!
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Bujibuji itakuwa kaPM na kutuma vocha nyingi sana matokeo yake akaja kugundua kuwa ameingizwa mjini na wajanja wanzake.
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hisia za kuchezewa akili lazima ziwepo hasa kama mtu limeshawahi kukutokea au umeliona linamtokea mtu.
    Mimi nina jamaa yangu aliniambia kwamba wengine wanaotafuta wachumba wa kiume ktk magazeti ni wanaume. Sikuamini nikaamua kuchukua namba moja wapo nikai-save GAZETI na nikamtumia kujitokeza kutaka uchumba kwake. Huwezi amini alikuwa anasema yeye anataka mwanaume mkweli na hatapenda kutumiwa hata vocha na mwanaume. Siku nikimwambia tukutane anakuwa anachenga nyngi sana lakin baadae (Baada ya siku 20 za mawasiliano) akaniambia yeye ni mwanaume na alikuwa ananitania tu
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ngoja na mimi nitafute nijione kama muongo au sio muongo.
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Noted CPU!!

    Respect!!
     
  12. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawezi kukupa namba mpaka ahakikishe mmefikia hatua fulani, mimi nawaunga mkono sio wote wenye nia mbaya
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Bujibuji humu MMU huwa kuna majadiliano makali yanayoamsha hisia na kuwafanya member makapela wajione wanamiss kitu fulani,uwazi wa michango huwatoa aibu nao kusema haja zao. na hufuatilia na hujibu na kuclarify hoja zao. wale waigizaji utagundua tu katika vipengele alivyotoa na pia kujifichaficha baadhi ya inf muhimu na hutasikia anajibu contribution zinazomwagika after his/her thread..wanapima mitazamo ya watu na kuwaenjoy.
    pole mkuu kama yamekupata
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hapa nahisi mkuu ushaibiwa ndo maana umetokwa kwa ukali!
     
  15. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kweli mnashida na wachumba mcheki hapa MCHUMBA18.BLOGSPOT.COM
     
  16. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kweli mnashida na wachumba mcheki hapa MCHUMBA18.BLOGSPOT.COM
     
  17. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii inavoonekana ni kweli, bujibuji atakuwa kalizwa na wajanja wenzake... lakini watu kutangaza nia sio tatizo, mwenye tatizo ni wewe unaeingia kichwa kichwa!!!!
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    tobaaaaa,ahsante kwa kunishtua,maana na mimi nilikuwa najipa muda siku nitakayokua tayari na mimi nitafute wangu humu humu,kwa hali hiyo,mmh nimeahirisha
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona kwangu mi ni tofauti tumeelewana na mpaka sasa tunawasiliana kwa simu na wala sio mwanaume,muwe na imani tu na mnachokifanya...
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    du hii kali:rain::rain::rain:kumbe huwa mnafanikiwa ngoja na mie nianze harakati na uzee huu nisije kufa mpweke.
     
Loading...