Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wee nitonye..!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mr.mzumbe, Feb 11, 2012.

  1. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kajivalentine hako kanajongea,naona shamlashamla zimepanda moto!!
    Kwanza kabda ya yote nataka kujua jinsia ya huyu kiumbe wakuitwa NITONYE!!sijui dume hili??sijui jike hili??Lakini kwa mipasho yake litakuwa jike hili.
    Nataka kutoka na wewe Nitonye siku ya VAL-DAY,naomba ukubali ombi langu.
    Ahsante,
    Mimi mtiifu wako Mr.mzumbe.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mbona jinsia ya Nitty haijawahi kuwa kontrovesho hata siku moja?
    Au unataka umkontovesi wewe?

    Afu weye mbona Mr.
    Na kamerun bado haramu TZ?

    Anyway, try this at home
    haramu zote tamu
     
  3. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kongosho unanikimbia eeeee?Mx
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Tatizo lenu mnataka mpaka mtu avue ndio mjue, kwa kifupi mimi ni mwanaume rijali sawa. Usijaribu kupita mbele yangu huwa ninazoa sijalishi awe mwanamke au mwanaume tutajua mbele kwa mbele huko.
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Ila sishangai maana ulisha mzimia hata Invisible
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nakukimbia?
    How?

     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    weye tsunami eeeh
    wakumba vyote.

    Yangu macho, sitii neno hapa.
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Hivi ulikuwa hujui a.k.a yangu wananiita kumbakumba tutaonana mwaloni
     
  9. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv kwan n sheria kutoka na m2 cku hiyo?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sio sheria
    ni fasheni kama skin jinsi kwa watoto wa kiumeni

     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Achana nae bana, huyu anatafuta umaarufu kwa staili ya kuchafua majina ya wenzie!

    Mwandiko wako tu unaonyesha kuwa wewe ni mwanaume tena wa shoka! Asikuzingue, usiharibu siku yako dakika za majeruhi. Mpotezee kabisa!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,066
    Trophy Points: 280
    someone is in trouble! Loh atajuuuta!
     
  13. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaaazi Kweeeli Kweeeli.

    Minjemba inataka itoane siku ya valentine.

    Kiama kime karibia. Asalaleeeeeee !!!!!!!!!
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    huyo jamaa lazima atakua kipele. hajui upopo nimekuachia ww?!! mwache achezee koki ......
    MAPROSOO.
     
  15. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Samahani ndugu,kumbe we "M"!!siunajua jf hakuna picha wala nini!!punguza mipasho wewe,mimi nilikuwa na jua wewe ni binti wa kitanga au zanziber!!kumbe nimeingia chuo cha MASHETANI..!!
    Je na huyo mwenzio Mpwa wako "REJAO" nae ni MKE AU MME??yaani ni Bi.Rejao au Bw.Rejao??
     
  16. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Safari hii ndio maana nimeamua nitafute demu,kumbe nimepotea njia!!
     
  17. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa nilichokosea mimi nini??ok,basi naomba kutoka na wewe.
    Nikubalie mwenzio,nipo tayari kukupa hata roho yangu.
     
  18. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah!Mx
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kabla yakukurupuka public ni bora unge m-PM kwanza kujua jinsia yake, sio ishu kuchafuana nyakati za ulalo hzi...
     
  20. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wee,... unajua maana ya kuchafuana?
     
Loading...