Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya Waziri mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Aug 7, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Ukiisoma vizuri hii website utakuta makosa mengi sana lakini inawez akukupa insight kidogo jinsi gani ofisi ya Pinda inavyoongozwa na bunch of JOCKERS

    tazama upande wa policy kisha utagundua either wanafanya kusudi ku sabotage au basi tuu hawajali

    Halafu positions nyingi ziko wazi na watu kila kukicha wanaomba kazi lakini hawapewi

    Pinda kulikoni?

    No wonder akina Salva ikulu wamegoma kupandisha website ya Ikulu
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    sasa mkuu web link ya kayanza ipo wapi? gimme link pls.....
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Du ...hapo GT ndo umeniacha hoi!....lol !

    U r talking about the white-elephant websites!

    Hawawezi ku-update zile kwasababu wataalamu waliozifungua walisharudi kwao...it was a funny business to amuse the pple!
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 7, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Websites za Miafrika hizo...mlitegemea nini. Kazi kuiga iga tu mambo....vumbueni ya kwenu na nyinyi
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Aug 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Hiyo website ya Tanzania.go.tz miye kwangu ndio inakataliwa kabisa kuwa ni hack site! Nikiingia tu ving'ora vya kompyuta vinapiga kelele utadhani imepatwa na kifaduro.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    hizi web site za tz ndio tunapigiaga tizi la hacking ziko uchi sana......hilo web ra taifa lina swine flu msilitembelee.....
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 7, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    unajua nini wewe kuhusu kompyuta?
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    in other words website ya serikali ina virus na ina spead virus na serikali haijali kabisa

    makes you wonder kama wanajali wanafunzi kusoma chini ya miti
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    Kama kawaidaa yako GTkwa kutumia kigezo chako umeiona ya Kayanda tu mbona ya mfadhili wako ndio haifai kabisa;kwani sio tu haiwi updated bali ina virus pia, kwani ukiingia tu ving'ora mtindo mmoja!! Sijui hata kama mkulu mwenyewe anaitembelea hiyo website yao. Hata huyo msaidizi wa Rais aliyekuwa na blog yake angewasaidia basi kama ana utaalam!
     
  11. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Mkuu umeingia JF kwa ajiri ya GT au? maana naona unamkalia kooni kama vile umetumwa ule nae sahani moja.
     
  12. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #12
    Aug 7, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Designed and published by DataVision International (T) Ltd (http://www.datavision.co.tz)
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    najua mengi tu......
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Aug 7, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Kompyuta yangi bado hujaigaragaza...nasubiri
     
Loading...