Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We Unasoma Uje DSM, mIE nISOME nIENDE wAPI!!!!!!?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Amavubi, Feb 10, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,630
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Imebainika kwamba sababu kubwa ya Wazaramo wengi kutohuduria vidato ni sababu ya kutoona umuhimu wa kufanya hivyi baada ya kuona outcome yake.....................sikia hii........kwamba wengi wanaosoma mustakabali wao ni kuja DSM kutafuta kazi na kwa sababu Wazaramo wao wako Dar HAWANA HAJA YA KUSOMA......................Na hilo hapo juu ndio swali lao kubwa....kwa sababau hii wameamua kutojiita wazaramo bali Watalamu.............
     
Loading...