Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

we acha Kujipanga Baki ukisuBiria HESLB!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hasson Da Melles, Sep 7, 2012.

  1. H

    Hasson Da Melles Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wengi haswa wale wanao waficha wazazi wao kuhusu HESLB wakidhani Mkopo ni Obligatory kwa Kila Mwanafunzi....
    Basi wazazi wao hela hufanyia mambo Mengine Bila Kujua Requirements za Chuo si Kama Secondary!!!!

    mfano Advance na O level Matibabu ni 10,000

    Balaa la Chuo Matibabu ni 100,000

    nadhani Rank itapanda Mpaka!!"!!!!


    ****upate mkopo ukose Kujipanga ndio Kila Kitu


    Bro wangu XXXXX aliacha Chuo sababu ya Mkwanja!!!
     
  2. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuo gan hiko matibabu 100,000?au ndo mnatisha wa2 2.
     
  3. K

    Kiny JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unashangaa 100,000 nadhani hao anglau josia kibira 200,000 na vyuo kibao hela iko juu cha kwangu 150,000 hivyo kweli kujipanga ndo mpango ila wengine hata tempo hatukupata sa hiyo ya kujipanga kali ndo unakuta madada wazuri wanageuka madada poa eti kujipanga ebu tumwombe Mungu huyu jamaa yetu heslb afunguke la sivyo mambo......!
     
  4. M

    MANYANGALI ZE GREAT Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujipanga ndo kila k2, kwan m2 acpojipanga mapema HaTa ka' akipata hilo BOOM atajikuta linampeleka pabaya. But all in all we must be patient Hopely coming week every thing will be out kwan Wana-wa-SAUT wana-registration on de same day. ***Good ThiNgs always came later, We must be PatIent 2 dis***
     
  5. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    chu MATIBABU NI KILO MOJA kwaiyo kama hujui jipange unatakiwa uje kama na kilo nane ivi ndio utakua na uhakika tena hapo ukiwa na mkopo kama huamini nenda chuo na laki na nusu kama hujauza nguo
     
  6. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nani huyo anashangaa laki tena hata kama hauumwagi utatoa tu laki
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ada 550,000/-,matibabu 100,000/-,hostel,200,000/-,matumizi binafsi450,000/-, jumla 1,300,000/-(kwa muccobs )
     
  8. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bado nauli kutoka tabora kwenda arusha-moshi,45,000/- jumla 1,345,000/-
     
Loading...