Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazungu wanamtaka mwanangu!!

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Aug 20, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wakuu nina mtoto wa kiume ambaye ndiye first born wangu mwenye miaka9,huyo dogo nilikuwa nikiishi nae hapa dar,lakini nilikua nikipata kesi nyingi za ugomvi every day,mwaka jana nikakata shauri nikampeleka kwa bibi yake yaani mamangu mzazi kijijini kwetu Musoma.

    Wiki iliyopita nilipigiwa simu na mamangu kwamba dogo kampiga dogo mwenzie mwenye miaka 12 mpaka kamng'oa meno kwa hiyo kuna kesi na inatakiwa elfu70 ya matibabu,nikatuma hiyo pesa.

    Leo asubuhi nimepigiwa simu tena kwamba jana kulikuwa na mashindano ya box (ngumi) kuanzia watoto wa miaka 10-15,bcoz my soon ni mdogo aliamua kudanganya umri kwamba ana11 na ana uwezo wa kupigana then akaruhusiwa kupigana.

    Mdogo wangu ndiye aliyetoa ruksa hiyo kwa lengo la kumkomesha dogo ili adundwe aache ugomvi mtaani,cha ajabu dogo alipafom mpaka jukwaa zima wakawa wanamshangilia,alipigana pambano1 na alishinda kwa round ya kwanza tena kwa kumpiga ngumi 6 tuu adui yake,na akapata zawadi ya tsh150,000 cash.

    Sasa kuna jamaa wa Holland wana academy ya box Kenya wamempenda dogo wanataka wamchukue waende nae Kenya na baadae Holland wamesema nikiwakabidhi wao watamuhudumia kila kitu mpaka atakapofikisha umri wa kujitegemea na akifikisha miaka 12 wataanza kumlipa some amounts.

    Nimewambia waje Dar tuonane na watakuja ijumaa this week.

    Nipo tayari kumwachia but mamake hataki kusikia habari hiyo ya ngumi,pls ushauri.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    huyo mtoto hasomi?
    huna mpango na huyo mtoto?
    Inakuwaje unawataka waachia watu kirahisi au si mwanao?
    Ingekuwa vizuri kama we nae ungekuwa unaishi huko holland ili iwe rahisi kutrack kinachoendelea
     
  3. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ingieni mkataba nao,unaweza kuwa unamtembelea kila baada ya miezi mitatu au aje yeye tz,,gharama zao,,mkataba uthibitishwe nakusimamiwa na serikali kupitia wizara ya wamama watoto na jinsia,,elimu mpaka chuo,na mambo mengine,
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni mwanangu wa kumzaa na anasoma std3.
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mtani umezaa Tyson? kama ana kipaji bembeleza mama yake dogo aanze kuingiza hela badala ya kupiga watu mtaani na wewe kuingia gharama za kutibu watu.

    Kama ni shule atasoma huko huko, make sure unafuata taratibu za kisheria au kama hujui tafuta wakili akuelekeze taratibu zote na akuwakilishe wakati hao Waholand wanamchukua kama mtakubaliana masharti.
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Offcourse that's why nimewaomba tuonane ingawa inaonyesha wako very interesting na hata sasa wako nyumbani kwa mother wakijaribu kupata history ndogo na wanarecord baadhi ya picha na mazingira ya nyumbani kwetu kijijini.
    But dogo hawajamkuta maana alikua na ratiba ya kwenda kuchunga leo but nimewambia wamfuate.
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mtani nilikua nina 100% kwamba my soon atakua mtu wa football maana hiyo mi surprise ya jezi na njumu niliyokua namnunulia usipime,badala yake upepo umegeuka,kwa kweli mtani huyu dogo ni mbavu kishenzi,maana ata mamake alishashindwa kudhibiti kwa stick that's why nikampeleka bush.Maana nilihisi labda picha za kichina zimemuharibu.
     
  8. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    akichemsha tu wanamtelekeza,sasa amua moja lakini vizuri mtoto akae na mama au baba yake kwa makuzi mazuri
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,072
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Bado mdogo sana huyo kumkabidhi kwa watu usiowafahamu. Wazungu si watu wa kuamini wanaweza kabisa wakawa wanamgeuza mwanamke. Kama una mtu huko Holland (Mtanzania) unayemwamini kumfuatilia mwanao kwa karibu sana hakuna tatizo vinginevyo OGOPA!!!
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa ushauri!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nimesoma hii nimebaki nacheka mwenyewe..:)::)
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Waombe DATA zao kwanza na nenda ubalozi wa Netherland na UWAHAKIKI kama kweli ni Shirikisho la kweli la michezo.

    Kama ni mzuri na anaweza kupokea kipigo na kurusha kipigo, basi pia jaribu kumtafuta mtu anaitwa REMY BONJASKY ambaye ana shule yake nzuri sana ya hii michezo ya watu wenye Maguvu yao.
    Akishakuwa huko, hata kama atachemsha, bado anaweza kuwa kashafahamiana na WAKALI duniani. Remy kwa sasa anamfundisha kijana wa ki-Congo na jamaa anazipiga si kawaida.

    Remy ni wale Weusi wanaoishi Uholanzi na wana asili ya koloni lao liitwalo SURINAM.

    Jamaa anafahamika sana duniani kwani alishakuwa hadi bingwa wa dunia wa K-1, mchezo ambao ni Brutal sana.

    WEBSITE yake ni: http://www.remybonjasky.com/

    Kuhusu umri, nachelea kusema umeshaanza kuchelewa kwani kwa wenzetu, alitakiwa kuwa kashaanza mazoezi siku nyingi sana. Maisha ni PATA POTEA, hujui Dogo ndiyo inaweza kuwa kipaji chake hicho.

    Kesho anaweza kuja kuwa hata kocha kama akina Mlundwa au Promotor.
     
  13. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wakurya bwana! Kumbe ngumi ziko ktk damu. Iko siku hata baba yake atapigwa ngumi! Amang'ana gasarikile tata! Strike the hammer while iron is still hot!
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhh!Mkuu Dunia imekuwa ya ajabu sana,unaweza kuwaamini watu baadae ukaja kujuta.Kwa kifupi wazungu siyo watu wa kuamini kabisa.Ila uamuzi ni wako
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa coz mayweather floyd jr alikuwa na historia kama hii.
     
  18. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hawa watu weupe sio wa kukurupuka kuwaamini,hata kitendo cha wao kuwaruhusu warekodi mambo ya kwenu na historia ya mtoto ni dili tosha kwao,mi nakushauri kwanza wafuatilie sana kwa undani bila wao kujua maana wakijua hawakawii kujipanga sawasawa!usitoe mtoto kirahisi,maana mtoto si nguo,ukaomba mtu!ukiamua wamchukue ushauri wa bure ni kwamba wajamaa hawa wajanja sana,unaweza jikuta kwenye mkataba umeingia kichwakichwa ukakosa mwana hivihivi,na usikubali kuingia mkataba kwa mwanasheria wao,awe ni mwanasheria uliyemchagua wewe,na shirikisha serikali yako ktk kila hatua ya makubaliano
     
  19. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,315
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Wewe mwenyewe ulimshindwa ukaamua kumpeleka kwa bibi yake lakini wamekuja waholland wamegundua kipaji chake unaweza kumzuia lakini usimtimizie kile anachohitaji matokeo yake akageuka kibaka au jambazi lakini kule mbali ya kumpatia mafunzo kutakuwa na wataalamu wa saikolojia ambao watamrekebisha tabia ili wakati anaendeleza kipaji chake vilevile aweze kuishi vizuri na jamii cha muhimu kama mzazi hakikisha hao wetu ni kweli wanahusika na shuguri hizo na pia tatakuwa katika mikono sala,a
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kuna kaka tunafahamiana, mwanae wa kujifunzia alichukuliwa kwa staili hii. Kumbe akawa anatumika kusafirisha madawa ya kulevya. Alikuja kufia China, in a hotel baada ya vidonge kupasukia tumboni. Mamake hakuweza hata ku-claim mwili kwa hofu.

    Kuwa extra careful aisee!
     
Loading...