Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumiaji wa laptop hebu nisaidieni

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BASHADA, Aug 16, 2011.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani mimi siyo mtaalam sana wa computer, tangu jana kwenye laptop yangu nimejikuta nikifungua website yoyote ile, haifit kwenye screen size. Maandishi yanasambaa sana nikitype email, au nikisoma mpaka inafikia ninascroll pembeni (left or right) ili kusoma au kuandika maandishi yote. Anayejua naomba anielekeze steps za kurudi kwenye hali ya kawaida
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    unatumia browser gani?
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    unatumia window gani?
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kama ni tatizo kwenye browser tu shikilia key ya Ctrl kisha bonyeza 0(Sifuri) hii inatareset Zoom level. Kama ni tatizo la compyuta yote, nadhani utakuwa umeweka resolution ndogo sana, right click sehemu yoyte kwenye Desktop select Screen resolution(Win 7). Properties kisha settings(Win XP).
    Cheza na resolution mpaka ikae vizuri.
     
  5. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Natumia window 7, browser mozilla firefox
     
  6. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ok thanks wadau, ni kweli nimegundua tatizo lnashukuru sana kwa mchango wenu.
     
  7. M

    Mringo JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pia unaweza kushika CTRL na kuscroll ringi ya mouse na uchague resolution uipendayo
     
Loading...