Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumiaji wa Gesi: MUHIMU Kusoma hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kishongo, Sep 1, 2011.

  1. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana JF, kama wewe ni mtumiaji wa gesi nyumbani kwako, fungua hii linki ili ujihabarishe jinsi ya kuepuka kununua mitungi iliyokwisha muda wake ambayo ni hatari kwa usalama wetu.

    MICHUZI: Gas Cylinder Expiry Date
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Jiulize: Umeitendea nini Tanzania katika Miaka 50 ya Uhuru wake!

    Nimelipa Kodi zimeliwa na mafisadi! Nadhani Gov ndio inatakiwa kujibu hilo
     
  3. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kodi ni wajibu, kila mtu analipa. Una lolote la ziada ulilowahi kuifanyia Tz? Wazalendo wa kweli tunayo meengi.
     
Loading...