Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wanakufa sana ..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Feb 12, 2012.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Napenda kuuliza hama tujadiliane kwa nini watanzania wanakufa sana na mapema hadi inafikia hataua unaanza kuogopa sasa itafikia kuona mtu anafikisha umri wa miaka 70's inakuwa inshu sana.kwa nini Tanzania??
     
Loading...