Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania kwa uvumilivu ni kiboko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hakikwanza, Mar 7, 2011.

  1. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kama watanzania tumeweza kuvumilia taabu zote zinazoletwa na serikali ya ccm kama umeme wa mgao miaka yote,mfumuko wa bei, umaskini uliokithiri, dowans nk,bila kuchukua hatua za msingi kwa kigezo cha amani isiyo onekana,sisi ni kiboko kwa uvumilivu wa ujinga na tumevunja rekodi.
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndo misingi ya nchi sasa unatushauri tuvunje msingi then iweje? Misingi ya maisha yetu ndo hiyo umaskini, kuibiwa, kunyonywa na kupenda kutumwa tumwa kama viumbwa hivi.... na kujipendekeza kwa watu (nchi tajiri) na kupeleka bakuri la omba omba kila mahali. Tusipoomba tutakufa njaa!!! mzee bado huelewi misingi ya nchi yetu??? Shangaaaa pekeee yakoooooo!!!
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Hasa ni ujinga, ubinafsi na uwoga!
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa CCM sasa wanatusihi tuzidi kuwavumilia ili waendelee na wizi wao wa mali za taifa, ufisadi na hujuma nyingine kubwa kwa wananchi -- tusifanye lolote au hata kulalamika kwani kufanya hivyo tunaweza kuingiza nchi kwenye machafuko.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Siyo wajinga bali watanzania wana hekima!Na zaidi ya hapo ni umasikini ulio kithiri hivyo ndiyo maana hatuhitaji maandamano kama ya libya.
     
  6. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :A S 13:Mimi nahisi tatizo si kuwa na uvumilivu ila hapa shida ni elimu yetu ndogo. Ukiangalia watanzania waliosoma ni asilimia ndogo sana ukilinganisha na ambao hawajasoma, Hata wale waliosoma wengi wanajifanya hawajasoma maana hawajipambunui kwenye jamii nzima kuwa elimu yao inawasaidia. Angalia kwa mfano Tanzania tuna wabunge wangapi? wamesoma? jibu ni kuwa ni wengi na wamesoma lakini angalia ni kwa jinsi gani wanazika maendeleo ya nchi yetu.
     
Loading...