Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wataalam wa PS2 msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by QUALIFIED, Aug 16, 2012.

  1. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    jaman mi nina ps2 nikiweka cd inasoma mpaka kwenye walpepar inapotokea bac baada ya hapo itaload mpk kesho msaada anayejua cha kufanya
     
  2. n

    najua JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umejaribu na cd nyingine , jaribu kusafisha lens ila kuwa makini usiiguse
     
  3. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    nna cd 2 moja inaganda nyingine ndo hata haionesh kitu kabisa mkuu
     
  4. n

    najua JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hiyo ps inaingiza cd original tu, nenda kariakoo kama upo dar unapata kutoka buku tano mpaka kumi, kama ni original mlimani city au musa jiandae na 60,000/- , itakuwa ni cd basi
     
  5. m

    markj JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    lenzi imekufa kama ni hivyo! nenda pale mtaa wa kongo kuna vijana wajanja wa kuzitengeneza ila wanagharama kiaina! jamaa yangu walimtengenezea kwa 60 ati, mimi yangu inadunda tu hapa ni pes1012 na magari! ila yangu niliinunua ya ukweli kidogo hajawahi haribika hata punje zaidi ya pad moja ndo imekufa na wala iyo pad sio org mana ps2 inakuja na pad 1 tu,nyingine unanunua mwenyewe! yangu ina 5yrs sasa na ni mpyaaaa balaa! PS2 tamu san kaka haina umri iyo
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mkuuu! kumbe na wewe mwanachama wa ps eeeh! safi, iyo ya jamaa itakuwa imekufa lenzi, au yake haijawekwa chip ya kusoma izi cd zetu uchwara! mana ps2 zakutoka uarabuni ndo kali tayari zishafanyiwa mautundu
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hebu mtafute mtaalamu mmoja humu anaitwa leh atakusaidia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. leh

    leh JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    dah NingaR *blush* :biggrin: :biggrin: :biggrin:

    kwa simple test tutaweza establish nini mbaya na ps2 yako. first, tafuta audio cd yeyote na uiplay thru your ps (ps zote, modded na untouched hucheza audio cds. ikicheza hiyo cd itakuwa imepass test ya kwanza ya kutest lens. baada ya hapo tafutana na dvd movie yeyote (mradi haijawa burned ni washikaji wa bongo as wanaburn dvd kwa mifumo ya ajabu) na uplay via ur ps2. ikicheza, ujue kuwa your ps2 ni unmodded na inabidi iwe chipped ili icheze dvd za kinyumbani. ikipass hii test, find another ps2 game ya kutest. if ikifail hata the new game, tafutana na blower (mafundi wa pc hawakosi) upulize upepo ndani ya lens as kuwa dust on the lens hufanya lens ipate shida kusoma.
    if all that fails, nitafute nikufunze jinsi ya kucheza games off your hdd (itabidi uwena access to another ps2, mmc ya ps na external)
    regards, leh & NingaR :)

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tumewaelewa wazee wa kuongeza umasikin Tanzania badala ya kufanya kazi mnaangaika na material zilizotengenezwa na wazungu ili ziendele kuteka mawazo yenu na kuwafanya kushindwa kufikiria mawazo yenye mchango katika nchi yetu iliyo masikini
    Colonization inaendelea kimpango huo
     
  10. n

    najua JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kaka kazi na dawa kila mtu na starehe yake, muda mwingine unahitaji kujirefresh sio kila mtu lazima anywe pombe
     
  11. n

    najua JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yap napenda kimtindo ps , nikiwa na muda pes lazima inielewe vizuri tu, vipi wewe unapendelea ipi
     
  12. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mkuu tect 1and 2 are succesful done na hasa PES ndo zinasumbua
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    ii imeanza kuzengua juzijuzi tu
     
  14. m

    markj JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    ifanyie michakato!iwe poa siunajua tena.
     
  15. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    kama kawaida mkuu kabla ya kuamia kwenye PS3
     
  16. m

    markj JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mmh! huko kwa ps3 kwahitaji kujipanga aisee! kuna kabei mkuu! ivi saivi imefika ngapi
     
  17. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kaka hapo ukute cd imekufa tayari icheck ps yako kama ni pal cd zake zpo pale mlimani ni kuanzia sh 50000 na kama ni NTs nenda kariakoo zpo kuanzia tsh 5000 ila mimi nakushauri kama ps yako inasehemu ya Flash bora utumie Flash itakupunguzia gharama.
     
  18. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    laki 5.5 mjonbar lakin n mtumba sababu mie sipend brand new sana
     
  19. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    haina flash mkuu alafu ni PAL lakini nahisi cd ndo inamatatizo
     
Loading...