Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wa Bongo mbona sio waaminifu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annael, Jan 16, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 2,000
    Trophy Points: 280
    Jamani nataka nielewe, kwann wasichana wa kibongo sio waaminifu? Hii ni kwa sababu nimejaribu kulinganisha wasichana wa nchi zingine kama, Kenya, Uganda, Zambia na zinginezo. Nimebaini kuwa wanawake wa kibongo sio waaminifu. Sijajua kwann?

    1. Wanachopenda pesa tu hawana mapenzi ya kweli
    2. Wanakuwa na wanaume zaidi ya wawili.
    3. Niwaongo sana, mara atazima simu, mara niko na mama, mara ataweka beria simu yako.

    Je nifanye nn maana natafuta mke wa kuishi naye?
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Si wote kama ambavyo si wanaume wote bongo ni waaminifu....Endelea kutafuta mke, kwenye hili omba msaada wa Mungu na usiwe na haraka...pia ukiona mwanamke mara azime simu,mara akundanganye ujue tu hakuthamini/hakutaji kivile....songa mbele na mchakato!
     
  3. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 2,000
    Trophy Points: 280
    Thanks Unaakili sana!!
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    All the Best!
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wapo wasio na uzushi kama huo unao utaja,wapo walio lelewa na kuleleka ukitaka wale wanaojiita wamjini ndio chamoto utakiona,kama unataka kua tafuta mwanamke kwenye familia yenye malezi sio kina zoa zoa,mwanamke ana simcard zaid ya 7 mara ukipia unambiwa niko na baba,mara cm mteja charge imeisha,yani hakosi lakusema,ukiwanae anawasiwasi kama anafuga nyoka......
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wasichana wa Kenya, Uganda, Zambia una maana ya wasichana wa Nairobi, Kampala na Lusaka? Na, je Bongo umemaanisha Dar es Salaam au Tanzania? Kama unatafuta mke miongoni mwa wasichana unaokutana nao kwenye beaches na kumbi za starehe tegemea hayo hata kama utakutana naye Namanyere.
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    wanaume ndo wametufanya tusiwe waaminifu mkuu.
    kwa usalama wetu inabidi tukae mguu pande mguu sawa
    uwezi kujiachia kwa mwanaume wa bongo
    wanawake tukiwezeshwa kumbuka tunaweza
     
  8. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 2,000
    Trophy Points: 280
    Bongo = TZ
    Hata wapo wengine tunakutana nao makanisani na misikitini lakini ndungu ya safari zao haziishi.
    Mara amezima simu alikuwa mkesha wa maombi, mara yuko kwenye kwaya, mara kaenda kumuombea mgojwa. Nahapo anakueleza baada yako wewe kumpigia simu. Don't you see?
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tafuta vizuri huwezi kukosa..siyo wote hawana uaminifu ni kwamba umekutana na wengi wasio waaminifu. Hata hivyo kwa vile uko kwenye heka heka za kumsaka mwenza, uwe na subira na kumsoma vizuri mtu kabla hujafunga pingu.
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Una maanisha wasichana tu au wanawake wote wa bongo?
    anyways..sidhani kama madai yako yana ukweli..
     
  11. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa suala hilo hamna cha mwanamke au mwanaume hapo ni tabia au hulka ya mtu kwahiyo, usigenelaze mambo inaonekana hao uliowapata ndo wenye tabia za hivyo
     
  12. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 2,000
    Trophy Points: 280
    Ninamaana wasichana Zaidi ya 50% ni waongo
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa nini uhangaike na wabongo wasiowaaminifu?kaoe uganda,infact tafuta mnyankole they are so faithful
     
  14. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 2,000
    Trophy Points: 280
    Nipe Contact basi!!!
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Lbada kwa vile bado ni watoto.wakikua wataacha.Na umefanya research ya kufikia conclusion ya 50%?????????umetumia methodology gani?
     
  16. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Hata wanaume pia wana zaidi ya wawili..inategemea hao wanawake/wasichana unakutana nao maeneo gani. Zaidi muombe Allah kila kitu kinawezekana.
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    contacts nikupe mimi tena?kwani hao waaminifu uliokutana nao kwenye nchi zote ulitoa wapi contacts?mi nina contacts za wabongo tu wenye si waaminifu.
     
  18. salito

    salito JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    me naomba uniambie umepimaje uaminifu wa gels wa kenya na uganda na tanzania?
     
  19. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 2,000
    Trophy Points: 280
    1. Nikisema wasichana mara zote huwa ni wanawake ambao hawajaolewa.
    2. Ukisema nimetumia mothodology gani. kwanza hii ni random reseach, pili nimetumia natural methodology ambayo kila mtu huwa anatumia. kumbumbuka nimesema zaidi ya 50%
    nikimaanisha katika wanake 10 zaidi ya wanawake 5 si waaminifu


    [TABLE="class: outer_border, width: 500"]
    [TR]
    [TD]Wanawake
    [/TD]
    [TD]Waaminifu
    [/TD]
    [TD]Wasio waaminifu
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]10
    [/TD]
    [TD]chini 5
    [/TD]
    [TD]Zain 5
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]100
    [/TD]
    [TD]chini 50
    [/TD]
    [TD]zaidi 50
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]1000
    [/TD]
    [TD]chini 500
    [/TD]
    [TD]zaidi 500
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Umeipata?
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nenda kaoe kenya, uganda au zambia..
     
Loading...