Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasemavyo wazanzibari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Jan 12, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    mia
     
  2. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda pia, hebu ipeleke kwa kule kwenye jukwaa la wanasiasa. Maana wengine huku huwa hawafiki!!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Hapo umesema pointi.

    Inastahili sana jukwaa tajwa!
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Atakuwa jamaa mmoja anajiita "kataa muungano" imekaa vzuri iende jukwa la siasa cause pia ni jambo la kisiasa
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Miaaaaaaaaaaa
     
  6. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CUF2.jpg CUF2.jpg Nimeiona kwenye jamii photos nikaona niwaletee wale wasioenda huko ili wajadili
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa mbali mstari wa kwanza unasomeka chadema walipokunywa juice pale ikulu kwa nini hawakutuchukulia sisi wananchi?wangetuletea leo kwenye kumbukumbu za mapinduzi
     
  8. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1,398
    Trophy Points: 280
    nyie ina maana kweli hamuoni nini kilicho andikwa? au ni ubishi wa kisisemu tu?
     
  9. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumia cursor upioint picha itakuwa kubwa na kusomeka
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi pameandikwa wazanzibari tusikubali kujadili katiba cha muhimu ni utaifa wetu freedom is coming tommorow Muungano si lazima. Ndivyo amaandishi yanavyosema
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtoto akililia wembe mpe,sioni haja ya kuwang'ang'ania wazenji
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Tuwaulize wa Tanganyika walioko Zenji na wa Zenji walioko Tanganyika kama wanapenda muungano halafu tuamue. Wakati wa kutafuta jibu tukumbuke kuwa duniani kuna raisi mmoja tu ambaye kisheria ya Zenji hakuruhusiwa kupiga kura Zenji
     
  13. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zanzibar ndio pahala chafu kuliko nchi zote 30 nilizozitembelea duniani, rushwa na ubabe laivu.
     
  14. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hapo ni stone town kuna mtaa mmoja maarufu kunaitwa jaws corner ni kijiwe cha kahawa cha Cuf
     
  15. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatuwaachii hawa,wataendelea kuwa koloni milele,hawana uwezo wa kujitawala.
     
  16. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Apo ndo kijiwe cha Jussa...na izi zote ni harakati za Jussa kibaraka wa Rostam...saivi hataji Tanzania..anasema Tanganyika!ana uroho wa madaraka uyu dogo wacha!!ana haha kuvunja Muungano
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  18. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa bado wanajiona ni koloni la Tanganyika, wanatafuta uhuru, ambao ni kuvunja muungano
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    ahsante Edson kwa kuikuza. Bora tutengane tu
     
  20. u

    ukweli utadhihirika Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muungano wa tanzania ni wa nchi mbili TANANGAYIKA NA ZANZIBAR mnatia huruma sanaaaa kuona mmefuta tanganyika yenu zanzibar itaendelea kuepo milele .muungano hatutaki wa aina hii nyinyi msitunganganie mnatudhulumu leo hii mnasema nyinyi mnatufadhali someni vijana msipige zogo tu angalieni history ya zanzibar msisome vita vya majimaji tu.
     
Loading...