Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wa bongo na sifa ya ushombeshombe!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Solita, Aug 4, 2012.

  1. Solita

    Solita Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnisaidie wanajopo hivi kuwa shombeshombe ni bahati? maana juzi nilikuwa naangalia Fnl East africa tv, nikamsikia Nuru anamuuliza mgeni aliyekuwepo kwamba anafikiri mwaka huu ni wa mashombeshombe? halafu akamalizia si unajua sisi mashombemashombe!, si yeye tu lakini namsikia bob junior kila anapomalizia wimbo lazima aseme shombeshombe baby akisifia hali yake ya kuwa shombeshombe!
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    You mean 1/2 half race....
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wanatafuta kuchukiwa hao...Ni wajinga kama si wapumbavu.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Muhogo Andazi mashombeshombe beibeeeeeeee!!!! Bado watoto hao wakikua wataacha si umeona mr blue na ben kinyaiya kwishney kabisa mwanzo waliona sura ndio dili kumbe mwanamme asifiwi sura bali kazi na kwenda kudeposit au kuchukua pesa!!
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh kama ni ushombe mimi pia shombe la Kisukuma na Kizanaki!
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    umetisha madame
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mwanene!
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Washamba hao, maana zamani nakumbuka mtu ikimuita shombeshombe ilikuwa mnaweza kugombana maana ni dharau kubwa. Hivyo hao wanaoona sifa kuambiwa kuwa ni vumbi la wazungu au shombo la wazungu, hawajitambui vizuri.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vwasanii wa siku hizi wengi ni hopeless aisee.
     
  10. kapolo

    kapolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawana akili...nilicheka sana siku moja naangalia chatshow clouds nkackia TID analalamika na kuwa2kana wenzie kisa wanajiita wanyama..yaani amekazana kabisa et ya yy ndo mnyama wengine wanaojiita hvo wamemuiga yy.Alikua anamdis Diamond
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    tid nae kashamaliza muda wake,unyama anafanya Diamond zama izi...fanya homework kidogo cheki video ya Mawazo-diamond then icheki Kiuno-tid ndio utajua nani anastaili kuitwa mnyama..tid zamani bwana,siku izi amekuwa kama kibabu flani!!
     
  12. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 942
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    Wakikua wataacha.
     
  13. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kwanza mashombeshome wengi huwa tunawaitza waarabu, wahindi na wazungu wa kuchovya ' Chok Ice' ni watoto wa mahausegeli, wazazi wao wa kike walikuwa wakifanya kazi kwa wahindi, waarabu na wazungu ndio wakazaliwa wao, kama siyo hivyo zamani mama zao walikuwa wakijiuza pale Magoti kisha wakapata mimba za mabaharia wasizozitarajia na wengi hawawajui baba zao, siyo kitu cha kujivunia.
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Niliwai sema, wasanii wengi wa bongo fleva na bongo movies, pamoja na waandishia na watangazaji wa hizi wanazoziita redio na TV pendwa za vijana, wakienda nchi zilizoendelea katika uchunguzi wa akili za binadamu, watashikwa kwa nguvu na kupelekwa kwenye wodi za uangalizi wa karibu kwa wagonjwa wa akili na bongo.
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    wareri
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ukichunguza hawa half caste wengi wametokea kwa single parents
     
  17. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mwagoko
     
  18. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni wanaharamu
     
  19. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mwamishaga mola!!?
     
  20. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ayaa kumbe madame wa nyumbani kabisa! Mi chotara wa kizanaki na kimaraghori.
     
Loading...