Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wa pongezi kwa Miss Judith

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Jan 13, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dear Miss Judith,

    Nimesukumwa na upendo mwingi wa dhati uliojaa furaha kukuandikia waraka huu mfupi kukupongeza na kukutakia heri ktk maisha yako mapya ya ndoa unayokaribia kuyaanza hivi karibuni, taarifa niliyoipata kupitia thread yako ya ”Mwaka Mpya na Maisha Mapya... Ooh, Glory to God!”

    Maamuzi haya si madogo, ni maamuzi ya kuunganisha koo mbili zilizokuwa hazifahamiana na kujikuta zikijenga umoja wa kifamilia na undugu. Hapa ndipo Mawifi, Mashemeji, Wajomba, Mashangazi, Mama Mdogo, Wakwe na ndg wengine wapya huzaliwa.

    Ndoa mara nyingi hufurahiwa na wengi, lakini pia wapo wachache ambao kamwe hawafurahii kusikia taarifa hizi. Wapo ambao wangependa kuona hufanikiwi, wanapenda kukuona ukiharibikiwa, mipango yako ikikwama na hufurahia kuona ukikosa furaha na amani ktk maisha yako. Watu hawa huanza kama marafiki na baadaye kukuletea umbea na maneno mabaya. Kataa maneno ya umbea, chuki, majivuno, kiburi, infedility na mengine yafananayo na hayo! Utapoteza ndoa!

    Nakushauri, ili ndoa yako idumu, jitahidi sana kutimiza majukumu yako kama mama wa kiafrika. Mpende Mumeo, kumbuka kuwa Kazi ya mama ni kutunza familia, contrary na kazi ya baba ambayo ni kulinda familia! Maandiko yanasema “Mwanamke mwenye hekima huijenga nyumba yake … na mpumbavu huvunja nyumba yake …”, pia baba ni “kichwa cha nyumba …” Ubeijing usikutawale sana, ukizidi ni hatari, nimeshuhudia ukivunja ndoa nyingi. Pika, fua na shiriki kazi za ndani ukisaidiwa na msichana/mvulana wa kazi. Upendo huo, utamvuta baba pia akusaidie ktk majukumu ya ndani. Nakushauri ujifunze kuwa mnyenyekevu kwa mumeo, atakupenda, kukusaidia na kamwe hata kuacha.

    Usijisahau ukasema mumeo mtarajiwa kaokoka hivyo hawezi kukamata nyumba ndogo, utakuja kulia! Tumeshuhudia watumishi wa Mungu wakinasa ktk kupata utamu usio halali! Kumbuka kumchunga kwa kumuombea na kumtunza vyema. Mfanye aone nyumbani ni sehemu ya kimbilia au tulizo la moyo wake, atakupenda daima.

    Sababu za kuvunjika ndoa, ni nyingi na baadhi yake ni kutokuwa muaminifu ktk ndoa, kutokuwa na upendo wa dhati, tamaa za pesa & mali, kutokujisheshimu, kukosa mapenzi ya dhati, kulipiza kisasi, ndoa kuingiliwa na ndg, majirani & marafiki, kutokuridishana ktk mapenzi, mitazamo tofauti nk. Jiepushe na hayo ili udumu ktk ndoa yako.

    Kuna yale mambo mema ambayo mlionyeshana wakati wa uchumba wenu.Yale mema na mazuri yaliyowasukuma mpaka mkaamua kufunga pingu za Maisha, hayo myadumishe, yatawadumisha pia. Usisahau mipango ya maendeleo. Kumbuka kuwapenda ndg wa pande zote, ila usiwape nafasi ya kutawala ndoa, ishi nao kwa hekima hasa mawifi!

    Nakutakia mema yote ya ndoa yakukute. Ndoa yako izae matunda ya watoto wa kukutosha, wake kwa waume, na amani na upendo utawala familia yako Mpya.

    Mungu awe nawe daima,
    Wako,

    HorsePower
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hongera
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Heri na fanaka!
     
  4. Oman - Muscat.

    Oman - Muscat. Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Congratulations to couple !
     
  5. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera sana. Mungu akujaalie mitazamo chanya!
     
  6. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    waraka mzurii huu, na sie wengine pia ujumbe umetufikia.
    ubarikiwe.
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    dah...................... waraka mkali si mchezo!!.................. itabidi na mimi nikifikia hatua ya kupiga hizo pingu niwajuze wakuu huenda nikapata maushauri na mabaraka kama haya.................. hivi alisema ubwabwa wenyewe utaliwa tarehe ngapi??............. i cant miss this......... but hongera kigori wetu, hope this time lazima zile nyavu zichanike!!..................
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mungu ni mwema........!
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    alleluhya,desa hilo MissJ
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Miss Judith!
    Wengine tulisha kucheza siku nyingi sana juu ya maisha ya ndoa na vikwazo vyake, tokea siku zile za mambo ya Loliondo kwa babu, naamini ulisha'save kila ushauri kwenye pc yako!
    Cha ziada kwa leo ni kidogo tu, ukumbuke kuwa MFUMO DUME UPO, NA UNAFANYA KAZI 24 HRS!
    HONGERa sana.
     
  11. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah! Nimeshindwa kuweka kigelegele kwenye maandishi! Ngoja nitulize akili nikiweza nitakiweka hapa!
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hongera sana miss judy,si kazi ya kitoto uliyoifanya hadi jamaa akaona wewe ndio unafaa kuwa alpha na omega ukizingatia hasa vijana wa leo walivyo wabishi kuoa,wanajua kuchezea tu.HONGERA SANA BIBIE!
     
  13. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Bila shaka Miss Judith (Keren Happuch) atazingatia sana huu ushauri kwa msaada wa hekima anazozipata kwa Mungu kwani ninavyomfahamu judith ni mcha Mungu sana.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na wewe upo mkuu pamoja sana sosi ashadii
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera sana mwanadashosti judith utulie usikeshe na jf ila kesha na mmeo..
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Miss Judith, Mungu ni mwema, akutangulie katika maisha yako haya mapya,yawe ya furaha na upendo.
     
  17. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haahaahaaa! Poa mkuu, nipo nakata mitaa huku...!!
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Heee!:A S 465::A S 465::A S 465::A S 465:
    Inawezekana hao watu wawili ni mtu mmoja?
    Mbona itakuwa maajabu ya aina yake?
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Kuamua ni uamuzi pia!
     
  20. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Have good life, be blessed with love and affection, miss judith.
     
Loading...