Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanzibari na muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Erasto..sichila, Apr 12, 2012.

  1. E

    Erasto..sichila Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wanzanzibar eti hawataki muungano ,hawa watu wanatumiwa na viongozi wa huko wasiotaka muungano baada ya kuanza mchakato wa katiba mpya hatuwalazimishi nafikiri waende kwenye mahakama ya kimataifa kufungua kesi ya kuvunja muungano,mbona sudani kusini wameweza au hawa niwapiga keleletu mi nawashauri watumie mchakato wa katiba mpya kudai hili kama kweli wanaweza au ndio wanatikisa kiberiti?njiti ndugu zangu zimejaa
     
  2. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa kila siku wanalalamika kwamba wanaonewa kwenye mgawanyo wa mali za serikali, swali.... wanachong'ang'ania ni nini siwajikate zao tuu.

    kila siku hawaishi maneno mara usikie jussa kasema ivi mara vile. ata sisi tumewachoka ondokeni tuu kama sudan ya kusini. hata nyerere alishawastukia tuu nyie ni mamluki.
     
Loading...