Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake wanataka nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fimbombaya, Apr 22, 2011.

  1. f

    fimbombaya Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwakeli nashindwa kujua kuwa ni nini hasa ambacho wanawake wanataka katika maisha hasa walio katika ndoa! nimelazimika kuongea hivi baada ya kugundua uchafu unaofanywa na rafiki yangu wa kiume kumchukua mke wa jamaa yangu! na kwakuwa mi wale wote ninawafahamu vizuri niliamua kuongea na rafiki yangu kumwuliza kulikoni atembee na mke wa mtu? alichonijibu ni kwanza alinishangaa na kuniambia kuwa yule hakuwa mke wa mtu!na nilipomweleza zaidi kuwa ni mke wa mtu na anawatoto 3 kwa mumewe! bado jamaa aliniambia ajuavyo yeye ni kwamba mwanamke huyo si mke wa mtu na pale anapoishi ni kwa kakake na wale ni watoto wa dadake! na kwa sasa mwanamke ni mjamzito na bado wanamahusiano. why?
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    dunia imevaa bukta jamani,ndo taabu ya kuolewa huku ya dunia hujayamaliza mama akana watoto wake wa kuwazaa hii kali kuliko!
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    ...Dah, inapofikia mke kuikana ndoa yake, Mume wake na watoto wake!...shughuli!

    "Jamaa" yako naye utamwambia yanayotokea? Umesema 'shemeji' ni mjamzito, mwenyewe anasemaje?
    Mimba ni ya jamaa yako au ya rafiki yako?
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwaionea bure dunia wakati vicheche ni sisi wenyewe binadamu . . .
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwani dunia ni nini jamani kama si sisi wanaadam!
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwenye maandiko tunasoma Mungu alianza kuumba dunia kabla ya kuumba Adam na Hawa/Eva

    Kwahiyo dunia ni tofauti na mwanadamu
     
  7. kure11

    kure11 Senior Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni habari nziiiiito. Kweli kweli!!! So inawezekana hao watoto sio wa mwanaume anayeish naye labda yupo mwingine! Jaman tuwe na hofu ya Mungu,tusioe wala kuolewa kwa fasion wandugu.
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tukiacha gamba mi nnachojua dunia ni watu!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tusamehe dhambi zetu kama tunavyowasamehe na sisi waliotukosea usitutie katika vishawishi lakini utuokoe maovuni.Amina
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duh,kweli sijui wanawake wanataka nini.......hivi wanaume wao wanataka nini??:nerd:
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I want and need you.
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmhhhh.....you just made my day....what about love? do you love me? coz thats what i want....l.o.l
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Unfortunately nakubali kua sometimes hata sisi hatuelewi ni nini tunataka. Ni swali gumu, ila hiyo hua inatokea unapokua young kila mwanaume akija unashoboka (msininukuu vibaya si kwa kila binti). Ila huyou Mama WATATU kaskitisha saaaaaana, kavuka mpaka kwanza ha'deserve kuitwa mama mana kawakana watoto.
     
  14. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unakana familia kisa fedha na mshidedi Ptuu
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kila mmoja anataka kidude cha mwenzake
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh uwiiiiiiiiiiiiii CPU bana mbavu zangu mie sitakiiiiiiiii ha hahaaaaaaaaaaaa
     
  17. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii ni moja kati ya sentensi ngumu sana duniani. Isome tena na uiseme mara kumi huku ukitafakari utaelewa maneno yangu!!
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    hapo mwanamke anachohitaji ni kipigo cha paka mwizi..... anakua punchbox... we mtoa mada peleka taarifa hizi kwa mumewe
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tafsida uliyotumia nimeipenda.....kuna wengine kidude wanapeana lakini bado matatizo tu....:rant:
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyu nae ni mwehu mwingine kwani hawezi kumwambia ukweli? kama amefikia hivyo basi amwache mumewe kabisa
     
Loading...