Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na msamiati mpya dhidi ya wanaume………!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Jul 16, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Saloon hizi zina mambo............................!

    Jana nilikwenda kunyoa hizi mvi zangu, nilikuta kuna wateja wananyolewa katika saloon hiyo, hivyo ilibidi nikae nje kusubiri huku nikisoma gazeti langu. Pembeni ya hiyo saloon kulikuwa na saloon nyingine ya kike na hapo nje walikaa kina dada wakisukana. Mara akapita kijana mmoja wa pale mtaani ambaye ninafahamiana naye, tulisalimiana kisha akapita na hamsini zake wale kina dada walianza kumjadili……………

    "Shoga unamuona yule kaka alivyo mzuri, yaani ana sura nzuri utadhani mwanamke." Alisema dada mmoja kati ya wale kina dada.

    "Mwenzangu hayo macho je? Mwanaume ana macho mazuri kama nini, na kifua chake mmekiona? Na huo ndio ugonjwa wangu….." Alidakia mwenzake.

    Mwenzao mmoja ambaye alikaa kimya akiwasikiliza alidakia...... "Ni mzuri ndio, lakini kizuri hakikikosi kasoro?"

    Wale wenzie wakamuuliza ana kasoro gani?

    "Hana kazi mwenzangu..........Yuko mtaani tu na anashinda vijiweni na jioni utamkuta uwanjani anajifanya kocha anafundisha mpira timu ya watoto wa hapa mtaani........... " Alijibu yule dada.

    "sasa hiyo ndio kasoro?" Mwenzake mmoja alidadisi........

    "Hee, mwanaume asiye na kazi atamtaka nani? Nani atamtaka mwanaume suruale........" Yule dada alijibu kisha wote wakacheka kwa pamoja kwa kebehi................

    Duh, mazungumzo yale yalinifanya nitafakari.... Hivi siku hizi mwanaume asiye na kazi huchukuliwa kwamba ana kasoro!

    Nilibaki mdomo wazi.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,173
    Trophy Points: 280
    mmmmh.....kusema kweli mna majina mengi.....
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Saloon hizi zina mambo............................

    “Shoga unamuona yule kaka alivyo mzuri, yaani ana sura nzuri utadhani mwanamke.” Alisema cacico -Hapa alimsema X HB wake

    “Mwenzangu hayo macho je? Mwanaume ana macho mazuri kama nini, na kifua chake mmekiona? Na huo ndio ugonjwa wangu…..” Alidakia BADILI TABIA

    @Remmy alidakia...... “Ni mzuri ndio, lakini kizuri hakikikosi kasoro?” Hapa wanamsema Bishanga )

    Wale wenzie wakamuuliza ana kasoro gani?

    “Hana kazi mwenzangu..........Yuko mtaani tu na anashinda vijiweni na jioni utamkuta uwanjani anajifanya kocha anafundisha mpira timu ya watoto wa hapa mtaani........... “ Alijibu yule dada.

    “sasa hiyo ndio kasoro?” Yummy alidadisi........

    “Hee, mwanaume asiye na kazi atamtaka nani? Nani atamtaka mwanaume suruale........” sweetlady alijibu kisha wote wakacheka kwa pamoja kwa kebehi................

    Duh, mazungumzo yale yalinifanya nitafakari.... Hivi siku hizi mwanaume asiye na kazi huchukuliwa kwamba ana kasoro!

    Nilibaki mdomo wazi.[/QUOTE]
    Lol mi sina neno
    Nimeamini wanamke Umbea
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Sasa kukosa kazi ndio iitwe kasoro!
    Mimi najua mtu kuwa na kasoro ni kuwa na upungufu wa viungo...........
    Mna visa nyie
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama ulikuwepo, maana hiyo timu uliyoishirikisha katika huu mjadala, kama kweli vileeee......................LOL
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Wanaume tumeumbwa mateso kuhangaika
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa hiyo timu iko nusu lol
    Ungemkuta Zinduna hapo na Erotica ndio ungeshangaa maaana wangeanza hadi kuchambua wanavyokuwa chumbani na haoo wenye vifua lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Kama huna kazi mkuu, basi wewe una kasoro..................!
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heheheee umeibuka bro?
    Karibu sana
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa na wanajua kuchambua aisee lol
    Kumbe ukiwa na kazi unawadaka kirahisi lol
    Sasa Bishanga muuzandizi inakuwaje?
    Ile sio kazi au?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kujua vifua vya wanawake basi jibanze kwenye Saloon.
    Nasikia walituma maombi ya kutaka kuwekewa jukwaa lao la Urembo, Mods wakashitukia litakuwa ni la kuchapa umbea wakawatolea nje......... walikasirikaje!
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje wenyewe, utasikia watakavyosema................
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Inawezekana hii imemgusa Kaizer...........
    Nahisi na yeye hana kazi, anaugulia kuambiwa ana kasoro...........LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa na watutolee maumbea yao lol
    Salamu hizi na ujumbe uwafikie wale vinara wa Umbea BADILI TABIA Yummy cacico Remmy sweetlady Yummy Catherine Erotica na wenzao wanaokaaga salun za JF
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaa huyu anayo ndio maana CUTE na Catherine hawataki kumwachia hata sekunde lol utadhani wamelogwa nae kumbe ni kikazi alichonacho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Hebu ngoja niende kwenye lile jukwaa la matangazo ya kazi niangelie ni wanaume wangapi wanaotafuta kazi kisha niunganishe dot (Wana kasoro)
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehee watakuwa wakali hao lol
    Ngoja wanamalizia kupika watakuja muda si mrefu
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh hivi lile jukwaa huwa lina Mod?
    Lol kama yuo muulize yeye atakusaidia kukupa list haraka
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Nikiwajua nitawaanika hapa kwamba wana kasoro...................................

    Kwa mujibu wa dada zetu
     
Loading...