Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shanon, Jun 13, 2009.

  1. s

    shanon Member

    #1
    Jun 13, 2009
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona wanaume wanafanya ngono nje ya ndoa.
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wanawake hawafanyi hivyo? Mbona una kuwa one sided kwenye swala ambalo lina julikana wazi jinsia zote zina fanya. Kufanya ngono nje ya ndoa ni tabia za mtu iwe mwanaume au mwanamke.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jun 13, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Kulaleki!!! You are a genius
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakati wanafanya ngono wewe unakuwa ukifanywa nini??

    Kweli kuku ni kuku tu... Post nne ushaachia ushuzi??

    UMEFULIA MAZEE
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sikuelewi! Sijui unamaanisha nini!
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Kuhusu nini?
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Dad,

    unahukumu watu kwa namba zao za post, bila kuwa na post 4 ungefikisha post 948?

    Halafu, toka lini kuku akaachia ushuzi?
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Shanon, huwa wanafanya na wanaume wenzao?
     
  9. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,006
    Trophy Points: 280
    Ni mtu na mtu, but most of them ni wanaume, na hii inasababishwa na necha ya maumbile kati ya mwanamke na mwanaume; mwanaume ameumbwa katika mazingira ya kutaka kufanya ngono mara kwa mara tofauti na mwanamke.
     
  10. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwani anakuwa amebaka au kunakuwa na makubaliano baina ya huyo mfanya na mfanywa? kama jibu ni ndio basi mfanywa ndo mbaya kwa nini amkubali mume wa mtu??? au huwa wanabaka? Si ana chojoa mavazi yake mwenyewe na kuachia neema ya mungu kwa huyo mwanaume?
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    MODS bandwidth tafadhali..lol
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    SIO KOSA LAKE JAMANI MSAMEHENI TU!
    [​IMG] [​IMG]
     
  13. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2009
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    mhn! hili sijui ila tuache uzinzi na uroho wa miili ya watu ala!
     
  14. a

    agika JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahhahahahha MTN you are tooo rude!
    Shanon mie nandhani kama nimekuelewa vizuri swali lako ni kwamba kwanini percentage ya wanaume wanaofanya ngono nje ya ndoa ni kubwa kuliko wanawake? au nimekosea?
    usivunjike moyo kwasababu ya vijembe vya humu jamvini
     
  15. Violet

    Violet Member

    #15
    Jun 18, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri swali lake ni kama hivyo alivyoelezea Agika. Na ni kweli wanaumme wanatoka nje ya ndoa zaidi ya wanawake. Yaani kutoka nje ya ndoa imekuwa kama part ya ndoa. Mtu anakuwa na mchumba huku bado ana kimada, mpaka anaowa , anaendeleza tuu
     
  16. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yote haya yanatokea kwa sababu ya mfumo dume. Wanaume wengi wanaona ni jambo la kawaida, na pengine la kujisifia badala ya kuona kwamba wanakosea.
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hakuna anyeweza kusema kwa uhakika nani zaidi kati ya wanaume na wanawake katika kungonoka nje ya unyumba. Ila, jambo moja ni dhahiri, sisi ni wanyama, we cant deny that, and that is the reason, hakuna cha tabia wala nini!

    We are animals with utashi, so we are expected to use it to fit into human community.
     
  18. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mume kufanyana nje ya ndoa sana huchangiwa na mabinti wenyewe kwa sababu mabinti wengi wakati huu hutaka wa2 ambao majukumu wanayaweza na ukionyesha kuwa mke wako unamlisha na kumvisha vizuri,sio siri watajileta wenyewe tu wa kula utachagua mwenyewe.
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hii kali Mkuu!
    Ina maana ukifuatwa na mabinti huwezi kusema hapana?
    Ina maana akina dada/wanawake wanapofuatwa basi wasiseme hapana?
    Nilikuwa nadhani wanaume wanaogopa wanawake wanaowafuata, kumbe siyo hivyo!
    MAKUBWA DUNIA IMEBADILIKA SANA!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jun 18, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Mimi siamini haya madai ya kwamba wanaume wanatoka nje ya ndoa kuliko wanawake. Hatujaachana mbali hata kidogo.
     
Loading...