Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wanatuchosha lakini hatusikii na wala hatuoni.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safina, Jun 6, 2011.

  1. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za mchana wana jamvi.

    Hebu sikilizeni kisa hiki, huwa nina ki-grocery changu, sasa hapa huwa nina mashoga zangu kibao, kila mtu anakuja na la kwakwe kuhusu kutendwa, mengine naona ya kawaida lakini hili jamani!!!!! Limenichosha nimeona niwashirikishe.

    Huyu shoga yangu kaja hapa mchana huu analia. Kuna jamaa alijifanya anampenda kwa dhati ya moyo wake, katika kukaa, kaa kwenye hilo penzi lao kwa takribani miezi mitatu kwa jamaa kuonyesha mapenzi mazito haswa mpaka wenzake wakawa wanaona mamsapu kapata bwana wa ukweli. Kumbe jamaa alikuwa na yake kichwani, kamdanganya dada wa watu, eti kuna biashara huwa anafanya lakini amekwama, hivyo anamwomba mdada amkopeshe shilingi 6m. Mdada hakuwa nazo, jamaa akamwambia kwa sababu umeajiriwa naomba unikopee ofisini kwako nitakuwa nikirudisha kidogo, kidogo, mdada wa watu kakopa kampa jamaa. Jamaa baada ya kushika kitita mkononi, kidogo kidogo mapenzi yakaanza kupungua na mwisho yakaisha kabisa, kwani hivi sasa dada akimpigia simu hapokei, akipokea akiulizwa mbona siku hizi hauonekani anasema yuko bize. Mdada si akaamua kujitoa fahamu kumfuata huko nyumbani kwake, akakuta jamaa full shangwe na mwanamke mwingine na deni yeye anaendelea kukatwa kwenye mshahara wake kila mwisho wa mwezi. Mwanaume hajajali kuwa kafumaniwa wala nini? Sana sana alimuuliza unashida gani, binti akamwambia inakuwaje leo hii unaniuliza nimefuata nini wakati mimi ni mpenzi wako jamaa akamwambia una kichaa na maneno mengine mengi ambayo siwezi hata kuendelea kuyaandika. Wanaume jamani, jamani mbona mnatutenda vibaya, vibaya hivi why? Kwanini?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah
    walahi apo utataman uwe mchawi um....
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Duh! inasikitisha sana kusema kweli...Ya nini kwenda kumuingiza mwenzio deni kubwa namna hiyo!? Kama ana ushahidi wa kumpa pesa hizo basi afikirie kumpandisha kizimbani. Wanaume wengine jamani Mhhhhh! Wanatisha! Kama penzi hakuna si bora uchukue hamsini zako tu kuliko kumtia hasara kubwa mdada wa watu!!!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inauma sana
    hivi ni kwa nini wanaume mpe hivi??????????
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Matatizo ya kuamini mtu haraka....jamani miezi mitatu ya mapenzi unamkubalia ombi kubwa kiasi hicho? Na umefunguka mapema sana yaelekea binti alitoa siri \zake zote kuwa ana uwezo wa kupata huo mtaji au mkaka alikuwa anamlia timing..................................duh kweli kuna haja ya kumshirikisha MUNGU katika kuchagua wenzi wetu!!
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    OMG................6 milllion,mwanaume wa miezi mitatu???? tena unamchukulia mkopo kazini?? ni mume au baba wa watoto wake???

    Kweli maisha ni shule ngumu sana....naomba umpe pole,kupitia yeye na sisi tunazidi kujifunza kuhusu viumbe wazito hawa....hakuna haja ya kulipiza ubaya,manake huyu mwanaume ni jambazi,ana roho isiyoshindwa ubaya wowote.....atulie,avumilie,milioni sita inalipika...akumbatie tu kazi yake sasa.....zaidi,Mwenyenzi Mungu namuomba ampe nguvu,hekima na akili katika kukabiliana na haya yaliyomkuta.....!!!God Forbid!!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkome na nyie..ndo maana hata JK anawaambia mna viherehere...
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wangechukua hamsini ingekuwa vizuri,millioni sita?? Wanaume wengine jamani!!! kweli wanatisha....nafurahi haya maneno yanapotoka kwa mwanaume....Bwana Yesu Rudi tu!!!
     
  9. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasikitisha sana, mpe pole shoga yako lkn na sisi wadada tuwe tunajifunza asilimia kubwa ya wanaume ni matapeli na tena wanapenda sana kutumiaa mapenz kuwatapeli wadada so tuwe makini tusipende kuwaamini sana hao sio ndugu zetu, kuna mfanya kazi mwenzagu aliwahi kutapeliwa na mtu aliyekuwa akijiita mpenzi wake kumbe alikuwa anamzuga dada wawatu waliweza kuwa wote kwa mda wa miezi kama minne yule kaka aliigiza anampenda kweli hadi yule dada kafikia hatua ya kumpa yule kaka kadi yake ya benki yule mkaka, yule kaka alichofanya alisubiri yule dada kaenda kazini kaenda benki kakomba milioni tisa na kutoroka siku hiyohiyo na namba ya simu aliyokuwa anaitumia haikupatikana tena yule dada alichoambulia ni kuugua ugojwa ambao haujulikana alikuwa kama kichaa fulani hadi sasa akili yake haijarudi ktk hali yake ya kawaida
     
  10. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    wadada nao pia wantakiwa kuwa wagumu kuhusu mambo ya pesa nyingi bana. miezi sita tu tayari anamuamini mkaka anampa pesa nyingi. jifunzeni kuwa wabahili ingawa bado ni wabahili vilevile.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Mpelekee pole zake ila isijekuwa ni wewe unatumia kigezo cha "rafiki yangu" si ndio style ya kuripoti matukio hapa JF? Pole sana
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mjukuu mtukutu oops mtiifu umenena vema,miezi 3 kamwamini na kwenda kumkopea! Nope! Huu upendo sasa inabidi uwe na macho ya zaidi + maombi
     
  13. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mapenzi mpendwa!
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hayo ndo madhara ya kavu... yaani utamu unakukolea mpaka unajaza form kuchukua loan ofisini kudadadeki...huyu jamaa atakuwa anajituma sana maana amefast track sana hii kitu na imekuwa positive...
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaa ahaa Chezo banaaa
     
  16. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    duh, tatizo wadada sometimes wanajidai wanajua kupenda, mtu huna ndoa nae unampa m6? Nimeshaona kesi kama hii tena, wanaume hao wapo kila mahala, wana mbinu nzuri kwa wanawake wazembe! ANYWAY POLE SANA
     
  17. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu sio viherehere, kushikwa na penzi ndo kunasababisha haya. Iko siku deni litaisha, na huyo mhuni hatafika popote na udhulumaji wake.
     
  18. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii hatari sana mtu hamjafunga hata ndoa tayari unampatia 6m?sijui lkn nilishasema mwl wenu kipofu
     
  19. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safina my dear,nampa pole sana huyo rafikiyo thoug naona makosa yako upande wake.Three months kweli anatoa all that amount?Hata kama ni ndogo kwake haoni watoto yatima kwenye orphanage centres na mabarabarani?Au yeye mwenyewe haoni viwanja vinavyouzwa?Kama anavyo si angeanza ujenzi basi.Hayo alitakiwa akayafanye kwa mume na si wanaume wa sasa tena in a very short time like that!

    Siku hizi kuna wanaume machangudoa na huyo ni mfano wao,alimfuata akiwa na full data hivyo alijipanga kikazi zaidi.Alikuwa very efficient and strategic kuhakikisha anafikia malengo yake while rafikiyo akiamini jamaa kapagawa naye.

    Ila pia nimewahi sikia kuwa wapo wanaume same as above ila wao maeenda extra miles.Wanatumia madawa kama yale wanayotumiaga matapeli wanaoiba kupitia kwa mahausigeli,wengine wanakuaga na gold bandia n.k.Ni kwamba usiombe akakutarget,utaamini kila akwambiacho na utampa kila atakacho in a very short period of time.Mara nyingi wanatesha mingo kwenye vituo vya daladala.

    Jamani kina dada/mabinti/wanawake tuwe makini,kuna vyangudoa wanaume nao wanatafuta pesa kwa njia hiyo kwa uvivu wa kufikiri.Yaani bongo zao zipo kwenye fuvu kujaza nafasi tu!
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu tutakoma,maana tutaitwa kila jina,sawa bana.
     
Loading...