Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wakibongo kwenda nje ya ndoa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Darwin, Feb 18, 2011.

  1. D

    Darwin JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kiukweli kuna hili jambo linanikera sana.
    Mama yangu ni mswahili baba Irish/dutch nakuna haya machache yanayonikera kwenye blog ya mdada mmoja wa TZ kaolewa na Caucasian .

    Huwa kwa asilimia kubwa anachoongelea nikwamba wanaume wakibongo huwa niwadanganyifu sana kwenye ndoa [kutembea nje za ndoa na wanawake wengine].

    Mimi nimeishi Africa na Europe nanimeona ndoa nyingi za watu wa Europe ambazo zilivunjika kwa wanaume wakizungu kwenda nje ya ndoa.

    Mpaka sasa siamini kwamba ni wanaume wakiafrica tu ndio wanaoenda nje ya ndoa.


    Hivi kwenda nje ya ndoa nikutokana na rangi au ni tabia ya mtu?

    Kama ni rangi ya uafrica mbona Europe kuna madanguro mengi tu? na wengi wa wateja sio kwamba wako single?.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sio blog ya mange hio??? ndio inatukuza wazungu!...waache malimbukeni tu hao...:A S 13::A S 13::wink2:
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yeye ndo anavyoona,mi kwa kuwa nawafahamu wanaume wa kiafrica na hasa wa kitanzania zaidi nakubaliana nae kuwa wengi wao wanakwenda nje ya ndoa zao,imefika hatua sasa si kitu cha ajabu tena......wanaume wa mabara mengine wapo wanakwenda nje ya ndoa lakini hawajafikia wa kiafrika.....hapa hata kwa risasi sikanushi....l.o.l
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mange kiboko,yaani anafanya watu waone kuwa ukiwa na mzungu maisha yananyooka,unaenda paradiso,haonyeshagi the other side of wazungu,watu wanaolewa na mijizee ya kizungu wakitamani kuwa kama Mange wasijue bahati ya mtu si yao!!!!
     
  5. D

    Darwin JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Africa hakuna legal madanguro, Europe yapo tena mengi tu. Unataka kusema wateja wote ni single?

    Kwenda nje ya ndoa mimi ninavyoona ni tabia ya mtu na hulka zake tu lakini huwezi ukasema Afrika wanaongoza, kwa utafiti upi uliofanya?
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tatizo la Wanawake mmekuwa "hypotinized" na tamaduni ambazo hamzijui...

    Siyo Tanzania tu - bali DUNIA nzima - Kila mwanaume aliye katika ndoa ni LAZIMA atoke nje ya ndoa yake - That is natural!

    Lazima mwanaume awe na wanawake zaidi ya mmoja wanaoweza kutimiza haja zake za mwili at any given time "t"!
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmmh,sijui hata niseme nini
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ni kweli ni sawa na kuona wanawake zaidi ya 20 ml watanzania, kisha ukaona wanawake wazungu wasiofika kumi wabaguzi wa rangi kwelikweli, hivyo hawataki hata kuchangamana na watanzania wakaja na kejeli zao za kuwakejeli wananawake wenzao wa kitanzania kuwa ni wachafu. na kwa ukaibuka na kusema wanawake wote wazungu ni wabaguzi wa rangi.

    huyo mange siku akikabidhiwa divorce mume atakapo amua kuoa mzungu mwenzake au siku akirudishwa kwao naye akaonekana kama house girl wa familia ya mumewe ndipo atawajua wazungu.
     
  9. G

    Given Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    U've spoken with lots of confidence, nadhani haitakuwa sawa kukubishia!
     
  10. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi sana mkuu, tukumbuke scandal za akina john terry, wyne rooney, bill clinton hawa ni wachache ukifanya utafit utakutana nao wengi tu.
     
  11. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kyabushaija hiyo nakataa kabisa kwamba si kweli, eti kila mwanaume lazima atoke nje ya ndoa yake!!!!Kwanza kutoka nje ya ndoa ni kuwa irresponsible, kuna mambo mengi ya kufikiri, HIV, creation of extended families etc etc.Kwa hiyo wapo baadhi ya watu ni careless na future zao, wanapenda kujikoroga baadae watakuja kujutia matendo yao. Tukirudi kwenye mada, kwenye kutenda hiyo dhambi hakuna ubaguzi si wabongo au wazungu wala kabila gani au rangi gani wote wanaweza kutenda dhambi ya uzinzi. Lakini nakuhakikishia bado kuna watu waaminifu kwenye ndoa zao na wanamuogopa Mungu kutenda dhambi. Mbarikiwe.
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    wewe kwa utafiti upi uliofanya hadi ukaweka hii thread hapa??kuna utofauti wa wewe unavyoona na wengine wanavyoona,na mi sizungumzii navyoona bali hali halisi...........katika maelezo yangu sikumaanisha huko Europe hawatoki ila levels za kutoka nje ya ndoa zinatofautiana kati ya Europe na Africa na utafiti nimeufanya......najua nachosema!!!
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe kwamba tatizo la kutoka nje ya ndoa sio la waafrika peke yao, ni tabia ya mtu! ILA, sikubaliani na wewe kwenye hapo juu kwa red....sio kila mwanaume, hii si kweli, unaweza ukasema wengi, lakini kila mwanaume sikubaliani na wewe!
     
  14. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtumishi nakubaliana na wewe...100%. Barikiwe na wewe pia!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha kupotosha umma na kuharibia wenzako wenye sifa nzuri! SIO KILA MWANAUME ALIYE KWENYE NDOA anatoka nje!
     
  16. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hiyo research kaifanyia wapi na amepublish journal gani? Aache ushamba wake. yeye aseme alikuwa anatafuta mzungu tu basi na siku akigundua huyo kitimoto wake anatoka nje ya ndoa atakufa kwa BP. wanaume wa kitanzania wapo wengi tu ambao hawatoki nje ya ndoa. kutoka nje ya ndoa ni hulka ya mtu husika. Je wanawake wanaotoka nje ya ndio ni wote?
     
  17. I

    Idofi JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    angalia kipindi kimoja kinaitwa cheaters ndio utajua wazungu nao wamo sana
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kerrenH,mea culpa (unagonga kifua) mea culpa (unagonga tena) tafsiri yake 'nimekosa mimi,nimekosa mimi, kwa mawazo,maneno na matendo,ndo maana nakuungamia Mwenyezi Mungu..... Hii maana yake nini? maana yake ni kwamba kuzini(adultery) si lazima mlalane nje ya ndoa, kuwaza tu ni zinaa tosha .Sasa Kerren nionyeshe mwanandoa mmoja tu humu duniani ambaye hajawahi kutamani mwanamke mwingine,mmoja tu unionyeshe!
     
  19. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani itakuwa sahihi zaidi ukisema kwamba hata wanawake wa kiafrika na hasa wa kitanzania (sio wote) wanakwenda sana nje ya ndoa zao. Hili lina -apply kote kote
     
  20. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sina hakika
     
Loading...