Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume husema 90% uongo kumtongoza mwanamke kwa mara ya kwanza.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jay One, May 19, 2011.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,370
    Likes Received: 2,003
    Trophy Points: 280
    Kumbe ukweli kwa mara ya kwanza ukimwambia demu utamkosa hata muuza maandazi? Lol..!! So kwa mara ya kwanza uongo 90% ukimpata uongo unapungua around 70%, mara ya pili umempata 50% uongo na ukweli 50%, duuhh...!! Mmmmhh, kumbe UKWELI ktk kutongoza ni mbaya? Aisee...!!, nasikia mademu wanagundua baadae kuwa kadanganywa somehow mwanaume kashamjua
    inside out, kachakachua, so ukijua ukweli amua moja ubaki au uende, kaazi kweli, wapo mademu wachacheee ukisema uongo wanajua at first tongozo, but wengi wananasa, UONGO at first ni mzuri au? Mmmhh
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mhmm sina comments kabisa! Ingawa najua wanawake wanapenda uongo kuliko ukweli hii nina uhakika nao.
     
  3. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If you deceive her,definetly kula mzigo ni asilimia kubwa,lakini nenda na vi ukweli vyako uone, utaishia kuchezea soap bath room mpaka basi.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwanini hamuwaambii ukweli mbona mimi huwa nawaambia ukweli na wananielewa.
     
  5. m

    mushi.richard Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Jul 31, 2007
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Most men sing what women want to hear!!
     
  6. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kuna wanaotongoza kwa kudanganya, lakini percentage ulizoweka sina uhakika nazo
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hadithi, hadithi,!! Hadithi njoo, uongo njoo, utamu kolea!!!!
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kuwa na mahusiano ya kimapenzi na wanawake wengi wakati fulani lakini sijawahi kutongoza msichana tangia nizaliwe!
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Mie huwaambia ukweli na tunaelewana vizuri tuuuuu!
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yeah! mie pind namtongoza my Gf nilimuahidi kumpa jogoo!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yeah! mie pind namtongoza my Gf nilimuahidi kumpa jogoo! Mwanamke anataka uongo ndio umpate!
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    jogoo yupi mkuu?
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Mkuu hapo inategemea unamtongoza nani! Kuna wengine huwezi sababu wanakuelewa, na wengine starter inakuja ili ku-draw attention.
     
  14. A

    Ados Senior Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya Bwana kazi ni kwako
     
  15. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba watu ni materialist, sasa wewe ukija na ukweli wako kwamba eti nataka tu kukudo, halafu tutajua mbele kwa mbele! Weeee! nani alikwambia wanawake wanataka mtu wa kubahatisha maisha? wakati wapo wenye nazo tayari!!!! Nitakutoa baru wewe!! bora uje na kauongo cha kuufanya moyo wangu uridhike na matumaini ya kusadikika! C unajua tena kama hatujaridhika ni kama unabaka vile, sasa je? uje umejipanga kisawasawa, na ukija na majidai yako eti na kuanza kupiga simu ukishaniona, eti ile kontena imeshafika? magari mangapi yamo? sasa unauliza mangapi wakati wewe ndo umeagiza? Yani nitakuaibisha na uwongo wako hapo kwa papo fatakiiiiii
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Jesus...!tokea tupate uhuru 1961 sijapata ona mwanamke mzuri kama wewe!
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    twambie jogoo gani?
     
Loading...