Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume hii imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Enny, Feb 9, 2011.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kuna kaka mmoja alipendana na mdada. wakati urafiki umekolea akaanza kuhamia kwa mdada huyu kwa kuleta nguo moja, mbili mara kahamisha nguo zote. Mwisho chumba chake kimechukuliwa. Siku moja alimwambia huyu mdada kuwa anataka awalete watoto wake hapo, lakini bibie alikataa na kumwambia kwanza atafute nyumba yake wahamie kwake badala ya yeye kuishi kwa mwanamke. Lakini sasa , huyu mdada jana ananiambia mwanaume kaamua kuagiza watoto waje tu pale hivyo sasa wapo njiani. sasa ameniomba ushauri afanyeje nae hapendezwi na huyu mkaka kuhamia kwake na familia yake? naomba mchango wenu kwa hili.
     
  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo mkaka ana mke? I mean mama wa watoto yuko wapi?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Pole sana dada Enny!

    Huyo jamaa unampenda sana? Ukipenda boga penda na ua lake. Mwache awalete watoto kama unampenda.

    Tahadhari: Mkigombana utaondoka wewe umwachie nyumba yako kwakuwa baba ni KICHWA cha familia: Stuka!

    Kama si wewe yamekukumba mwambie huyo rafiki yako eti babu amemshauri ASTUKE eti!

    Mwanaume anayehamia kwa mwanamke SI MME BORA!
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mario naleli ee....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. M

    Msindima JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi wakati ameanza kuhamisha nguo moja moja hakumwuliza kulikoni? na je aliwahi kumwambia kuwa ana watoto?
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hana haja ya kuanza kujifikiria nini cha kufanya wakati inaonekana yeye toka mwanzo hakuwa na msimamo wa kuishi na mwenza wake,kitendo cha mwanaume kuhamia kwake taratibu bila yeye kuchukua hatua ndio mwendelezo wa haya yanayomkuta sasa.
    Pia inaonekana huyo mwanaume mambo yake ni magumu na anamtegemea mwanamke huyo kwa karibia kila kitu,hivyo kama anaweza asubiri watoto wake waje na akae chini na mwenza wake wajue cha kufanya maana wahenga walisema(ukipenda boga,penda na maua yake)
    Akishindwa basi abwage manyanga aendelee na maisha yake.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    HUyo ni mwanaume kweli, hao watoto ni wake kweli maana unaweza sema watoto ni wako kumbe umesaidiwa na wenzio wewe hujui tu, khaaa mwanaume na watoto anahamia kwa mwanamke du kweli , Marioooooooo nalelioooooooooooooooooo
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwambie anachunwa shost.
    amekuwa ustaw wa jamii bla kujijua
    amkimbize hakuna love apo zaid ya kutumika
    kadanganyika na muhogo?na maneno lain ya blue band....dah kaz nzto ama kwel mwalimu wetu kaded

    SEMESTER IJAYO ATALIPIA YEYE PANGO...ahhh ata ivo aijatulia mwambie akatafute nyumba.

    dah kuna watuwanapenda jaman dunian umu mpk akil inahama....:twitch:
     
  9. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dar mi simo
     
  10. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    duh! mwanaume keshaolewa hapo na watoto wake pia!
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwani Mapenzi yao yana malengo gani??au ni mda mfupi??
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mapenzi yao yalikuwa na makubaliano yepi??halafu tujadili vizuri huu usuhano??
     
  13. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anamtaka yeye bila watoto, hapo ni kumweleza ukweli kwamba mimi watoto hapana, vinginevyo nawe ondoka. Hata kama ndo kupenda maua ya boga niletewe watoto bila ridhaa yangu.
     
  14. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mme *****,najua imekutokea wewe,acha uvivu bana tafuta vyako,mwanaume anasifiwa kaz sio kula,ebooo:sick:
     
  15. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnh mwache alete watoto wake iwe familia yenu,ila mshirikishe kwenye mambo ya kutoa matumizi -hakikisha na yeye anachangia kama rent,chakula nk....kama hana pesa mtafutie shughuli ya kufanya....
    ila kama hujajiandaa kulea napo asikushurutishe,mwambie mtoe suport kwa watoto wake-ila wakae huko huko walipokuwa wanakaa
     
  16. M

    MFILIPINO Senior Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini wadada si mnataka haki sawa? ndiyo hiyo sasa siku hizi raha sana unalelewa na mdada kama jaf kwa shrose unatolewa out rahaaaaaa!
     
  17. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    huu ni ushauri mzuri sana:first:
     
  18. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mmh
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    kama ni nyumba ya kupanga aondoke na kumwacha jamaa. Tatizo lake huyo dada litakuwa ni kuwa kimya wakati hakupendezwa na hali tangia jamaa kahamia hapo kimoja. Bora uonekane katili kwa kuwa mkweli kuliko kuumia rohoni kwa kitu usichokipenda.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Haki sawa tunazozililia kila siku mbona hatuzipendi sasa?
    Ingekuwa huyo mwanamke kaenda kukaa kwa mwanaume na watoto wake angeona sawa eeh? Tena angefurahi eeh?
     
Loading...