Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanataka Rushwa ya Ngono.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bushbaby, Jun 10, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari wana Jf....

    Naombeni msaada wenu, mdogo wangu wa kike anamalizia Diploma ya Business Administration anatakiwa kwenda field na amezunguka kweli kutafuta hiyo field but kila ofisi anayokwenda anaambiwa "nikikupatia nafasi ya field wewe utanipa nini.... na wanaouliza hivyo ni watu wazima....., na huyu ni mtoto wa kike wanachotaka hapo ni nini??.. mdogo wangu amekata tamaa kabisa ya kuendelea kutafuta field kwani sehemu kama nne hivi tena nyingine za serikali... majibu ni hayo hayo....

    Yupo Arusha na angependelea kupata field Arusha... naombe msaada wenu

    Asanteni sana
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    TAMWA hapo wanahusika....
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nikimpa sehemu ya field atanipa nini?
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    inaonesha angekua mkubwa ungeruhusu wamLALE.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu usifnye masihara....leo ni kwa mdogo wangu kesho ni kwa mtoto wako....
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi ni Mwanamke na nimesha pitia vipindi kama hivyo mara kadhaa. Muhimu ni kua wazi tu: ajibu kwamba anatafuta kwenda field, sio boyfriend ao mtu wa kulala nae. Jibu langu ni hili: Tuongee kwanza vya field sababu ndivyo vilinileta. Sina tabia ya kudevelop relation zingine hasa na watu nisio wajua. nikisha pata hiyo field attachment ndio nitaweza kuongea vingine. then akisha pata anamwambia tu: sorry, I am not interested. it sounds too easy to work but I can tell you, it does!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii ndio ukisikia kesi ya nyani imepelekwa kwa ngedere!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mwambie atoe kitu apate kitu! Now ni mwendo wa ubepari! Kama huna kitu hupati kitu! Akubaliane nao tu ili aweze kuachieve her dreams
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo nyekundu umeijibu kwa kichwa cha habari yako, halafu unashangaa? Mwambie mdogo wako, huko duniani ni kama baharini, mdogo huliwa na mkubwa na mkubwa huliwa na mdogo. Mradi ajichunge tu au achaguwe moja kati ya hayo mawili.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    bush baby pengine na yeye aliwaingiaje unajua kuna system mabinti zetu wanaomba kitu huku wanalegeza macho pengine niulize na ni kakudanganya watu wazima awatamani,awazini,..pili umesema huyu mtoto wa kike ulitaka wapende wanaume..kaa vizuri na mdogo wako nionacho hapa asionyeshe anaharaka sana ya hiyo field..watamsumbua sana sana..,...,

    kingine amwombe mungu ampe favour..kibali cha kupenya unajua kuna vyeti avikupi kazi bali kibali cha mungu mwambie aombe kibali cha mungu kupita popote pale atapata sehemu nzuri tu..mi nina ushahdi ninayokwambia nilikuwa natuma vyeti vyangu kila sehemu vizuri muno muno wasemavyo wachaga lakini niliishiwa kuambiwa ahsante tumehifadhi tutakujulisha tena..nilipomjua mungu nikapata hili somo la favour..nakwambia akuna atakaekuzuia..unajua anyway nikupe kasomo kila mtu amepewa nyota yake ..so unakuta kuna watu wamekaa kufunika nyota za watu so unaweza kuwa na vyeti vizuri vya kupata field lakini unakuta wakiwa wanachagua yako inafunikwa na mapepo inaweza hata kurushwa pembeni..wanachukuliwa wasioambatana hata na field wanayoomba basi tu..so aombe kibali aombe toba kwa mungu alieofanya kwa kukusudia ama kutokusudia ..utakuja haapa kumtukuza mungu
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mY DEAR rUSSIAN
    USITHUBUTU UNLESS KAMA UNA LENGO LA KUFANYA TU KAZI BORA AJUE MOJA NA SI KUMWAMBIA TUONGEE KWANZA ..ANAKUJA KUKUKAMATA MWISHO WA SIKU UNAMALIZA NI LAZIMA ASAINI NA ATIE MUHURIIWAKE LOH PANAKUWA PATAMU HAPO.....BORA ASEME WAZI SIWEZI AANGALIE ATAMPA AU LAH KUMWAMBIA KWANZA FIELD KINACHOFWATA MWISHO WA SIKU LAZIMA UJIBU
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yaelekea mdogo wako anashawishi mpaka jamaa wanashawishika lol

    Mwambie aende TAKUKURU nako najua wataomba awafikirie lol
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Apige moyo konde atapata tu.......akikosa Field afanye resercch
     
  14. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Be careful na mdogo wako. Haiwezekani KILA OFISI aombwe rushwa ya ngono. Kuna mawili, atakuwa mapepe sana au hana sifa za kuchukuliwa, anaishia kutoa visingizio
     
  15. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Du poleni sana kwa mitihani hiyo. Msaidie wewe mwenyewe kwa kumtafutia sehemu ambazo unapaamini. unajua siku hizi maadili yamepolomoka sana na dada zetu wamekuwa hawaambiliki kwa kuvaa mavazi yasiyo kuwa ya sitala yaani hutembea uchi wakidhani wamevaa nguo kwahiyo wanapokutana na wanaume ambao wana pepo la ngono lazima watawataka tu kimapenzi kwani muonekano wao hao madada huwa ni wa kushawishi ngono. naamini akienda amejisitili kwa maana ya kujistili hata huyo mtu itakuwa ngumu siku hiyohiyo amuombe ngono. ebu muangalie dada yako anavaaje kisha mshauri.
     
  16. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwanza pole sana. Pili hongera kwa kuwa unajihusisha na mambo ya mdogo wako vema.

    Ushauri wangu naomba mwambie mdogo wako kutobadilisha msimamo wake kwa kukubali kuutoa mwili wake ili apate nafasi ya field hata nafasi ya kazi.
    Pili, kukusa nafasi 4 isiwe sababu ya kukata tamaa. Let her never be quick to give-up. Life can fail her if she is givin up earlier like that.
     
  17. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nilitegemea wewe ni mtu mzima kumbe ndo nyny mnaoweza kulala na watoto wenu dah? Pole sana nilifikir unaakil timamu kumbe zero
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    BushBaby nakupa pole sana na usumbufu huo uliompata mdogo wako! Hii nikawaida kwa wanaume wakware kwa hii tabia nakumbuka ule usemi alioutoa muheshimiwa JK alisema eti ukitaka kula na wewe ujue kuliwa!
     
  19. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Its simple awahusishe TAKUKURU ndo maeneo yao ya kujidai
     
  20. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa kama Rais mwenyewe atasema hivyo tunaenda wapi jamani.... hiyo ni field tu...angekuwa anaomba kazi ingekuwaje??
     
Loading...