Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wetu na maji ya ziwa Victoria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BondJamesBond, Sep 28, 2012.

  1. B

    BondJamesBond Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnakumbuka miaka ya nyuma wakati wa Mkapa kulikuwa na mikakati mingi tuu ya kutumia maji ya ziwa Victoria kwa ajili ya kilimo na kadhalika.

    sasa kwa sababu CORRUPTION is our middle name naona kila kitu kimekuwa kimya na hata hatujui national policy ya maji ya hili ziwa ni ipi na mbaya zaidi kambi ya upinzani ikiongozwa na CHADEMA hawajatuletea tamko au policy yoyote juu ya haya maji

    As it is Uganda wanamalizia kujenga Bujagali dam, Ethiopia nao wako njiani kujenga the biggest dam in Africa, eSudan nao washajenga moja na wako njiani kujenga mengine mawili

    sasa kama CCM wameshindwa kwa nini CHADEMA kama chama kikuu cha upinzani wasije alternative policy juu ya hili ziwa?

    wasi wasi wangu nahisi wanasiasa wetu washanunuliwa kama walivyonunuliwa kwenye issue ya kujenga barabara serengeti kwa ajili ya maslahi ya mataifa ya nje na NGO zao
     
  2. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hapa uliwalenga CDM tu wala usivunge! Funguka mkuu tukuelewe! Unajua sera zinatungwaje wewe? Kajipange upya mama!
     
  3. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,800
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hapo CDM wameingiaje???? uwe na wewe mwelewa usiwe kama BOYA ukiambiwa jambo tumia na wewe akili yako kulichunguza.
     
Loading...