Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaosafirisha mihadarati wakamatwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Rutashubanyuma, Dec 11, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Wanaosafirisha mihadarati wakamatwa
    Friday, 10 December 2010 20:56

    Salim Mohamed,
    Tanga

    POLISI wilayani Handeni mkoani Tanga imendesha msako mkali na kufanikiwa kuwakamata watu wawili waliokuwa wakitafutwa kwa muda mrefu kwa tuhuma za kujihusisha na usafirishaji wa biashara haramu ya mihadarati.

    Pia watu hao, wanadaiwa kumiliki vilabu vya kuuzia pombe aina ya gongo ambavyo viko karibu na makazi ya watu na hivyo kuwa kero kero kwa wakazi wa eneo hilo.

    Akizungumza na waandishi wa habari Kamanda wa Polisi mkoani hapa, Liberatius Sabas alisema tukio hilo lilitokea juzi saa 11:15 jioni huko katika Kijiji cha Maraha wilayani Handeni.

    Majina ya watu waliokamatwa, yamehifadhiwa na lwamba ni wakazi wa Kijiji cha Maraha Kata ya Kwelimila wilayani Handeni.

    Alisema msako huo, iliendeshwa baada ya kuongezeka kwa matukio ya uhalifu kama vile uporaji wa baiskeli na pikipiki.


    Kamanda alisema watu hao, baada ya mahojiano walikiri kumiliki vilabu vya kuuzia pombe haramu aina ya gongo katika maeneo ya makazi ya watu na kusababisha kero kwa watu wanaoishi jirani na vilabu hivyo.
     
Loading...