Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaobeza JF Imekula Kwao: Mods Naomba Mtupeleke Kwa Mdee

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 2, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Malaria Sugu upo?

    Tumemaliza kazi kwa Mnyika.

    Sasa tunakwenda kwa dada yetu Halima James Mdee.

    Mwaka huu utaisoma
     
Loading...