Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajamvi walio mijini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KELVIN GASPER, Mar 28, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Natafuta simu aina ya nokia E7. Kwa wale wanaofahamu wapi (tz tu) naweza kupata simu hii wanijuze. picha inaambatanishwa. Am waiting to hear from u soon.
     

    Attached Files:

  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nenda sapna pale la lakin tisa yako utaipata na risit juu. Au kama unataka ya wizi njoo njoo pembeni
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mjini wapi sasa.
    Mi nipo mjini mpwapwa. Vipi naqualify hyo kazi?
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Duka lolote ambalo ni wakala wa Midcom, wanakotoa waranty ya miezi 12, uhakika!
     
Loading...