Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajamii, ushauri tafadhali...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TANMO, Jan 19, 2010.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wanajamii kuna kisa kimoja kimemtokea rafiki yangu na kwa kweli amebaki kuchanganyikiwa. Kisa chenyewe ni kuwa jamaa ni ana rafiki yake wa kike (raia wa nchi nyingine) ambaye wanasoma naye na wapo karibu sana ingwa siyo wapenzi na wala hawajahi kuwa wapenzi wala ku-do.Huyu binti ana boyfriend wake na wanafahamiana vyema na huyu rafiki yangu, tena maelezo ya binti ni kuwa anategemea kuolewa na huyo boyfriend wake kwa kuwa wanatokea nchi moja na wanapendana.
    Sasa kilichomtokea jamaa kwa kuwa wanakaribia kumaliza masomo kisha kila mmoja arejee nchini kwake, binti amemfata jamaa na ombi la kumpatia zawadi ambayo itakuwa kumbukumbu na kwa mujibu wake zawadi ya mimba itamfaa zaidi kwa maelezo kuwa huyu rafiki yangu ni mtu mwema sana na ni kijana mtulivu asiye na makuu na pia ana akili za darasani na hata za maisha hivyo anataka apate mtoto ambaye atakuwa na sifa kama za jamaa ili iwe kumbukumbu yake ya kudumu manake wanaweza wasionane tena.
    Huyu mtu ni caring sana kwa kweli kiasi kwamba inapotokea binti akikwaruzana na bwana wake kimbilio lake kubwa ni kwa huyu rafiki yangu na hata bwana wa binti mwenyewe anamuheshimu sana huyu jamaa. Ila kwa hili la mimba anajihisi kuchanganyikiwa na amekuja kwangu kuomba ushauri. Hivyo wadau naomba mawazo angalau nipate pa kuanzia ili kumsevu mwana jamii mwenzetu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    mkatae shetani naye atakukimbia
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ikimbie zinaa na utakuwa huru na ukimwi
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Zaeni muongezeke mkaijaze dunia. Mwambie jamaa ammimbishe mtoto wa watu.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    huyo binti ni hatari.
    mwambie jamaa yako akatae.
    Mpingeni shetani, lakini ikimbieni zinaa.
     
  6. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unasema uyo rafiki yako ni mtu mwema!!? uwo wema wake ndo unamfanya ajiulize zawadi ya mimba atoe au asitoe, iyo kali!!Na anachanganyikiwa kivipi?? Girlfriend wa mtu na wanampango wa ndoa yote anajua alafu anaambiwa zawadi ya mimba means to slip with her!! Means anatakiwa kuvuruga uhusiano wa watu!! Alafu uyo binti atamwambia uyo mchumba wake mimba ni ya nani?? Au atambambikia mtoto? Na yeye yupo tayari kuacha damu yake izagae?? Azae mtoto alafu basi??
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hayo mambo ya KU-do na mtu fulani ambaye ulimzimia lkn pengine hakujua au hukumwambia yapo sana mashuleni na vyuoni siku za mwisho. Nna dada yangu , mtoto wa baba yangu mdogo alifanya hivyo na ana mtoto sasa yupo darasa la saba baba yake hajulikani yupo wapi kwa upuuzi kama huo. Tukimuuliza anajidai bubu tu na baba yake mzazi hata kumshinikiza aseme hataki. atakayeteseka ni mtoto maana nyie mnafanya starehe, na matokeo ya starehe zenu ni mtoto, na mtoto anahitaji malezi ya baba na mama, mnafanya starehe zenu baadaye mtoto hamjui baba yake, AGHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dont try that..Ni mtego mbaya sana huo!..

    Kama anathamini urafiki kati yake na huyo jamaake asikubali kumwabudu shetani...Hivi hajaona zawadi zingine hadi hiyo za uzinzi na kumfunulia dudu yake?..shiiit

    Sasa akim'mimba, itakuwaje mbele ya safari?..huyu rafiki yake hatojua kwamba mtoto ni wa besti yake, na aamue kulipiza kisasi kwa namna yoyote?

    Matatizo mengine ni ya kujitafutia kabisa...Shetani tunaishi nae hukuhuku kitaa..jamani!!!
     
  9. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2015
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,960
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Not all women are meant to be mothers.
    TANMO mambo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. K

    KANDIRI JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2015
    Joined: Dec 30, 2013
    Messages: 923
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    TANMO alete mrejesho sasa hivi, mtoto ana umri gani
     
  11. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2015
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 36,443
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Mbona watu wanafukunyua thread za siku mingi
     
  12. Madame S

    Madame S JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2015
    Joined: Mar 4, 2015
    Messages: 3,635
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Mmmh...
     
  13. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2015
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    Madhara ya kumpa hiyo zawadi hawezi kuiona sasa ila baadae atatumia ule usemi wa "ningejua"....
    By the way, mi nikiambiwa mtu 'ana akili' basi uwa nadhani ana uwezo wa kutazama athari za vitendo vyake in the future.
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2015
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mambo ni mazuri tu Madam,
    Aisee, umenikumbusha mbali kweli na hii sredi :peep::A S 109:
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2015
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jamaa hakuchangia mbegu tena..
    Msupuu aliolewa punde tu aliporejea makwao.
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2015
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Karucee huyo,
    Sijui alikuwa anatafuta nini huku...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2015
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Enzi hizo vijana tulikua tunaogopa Ukimwi kuliko mimba, ila sasa mimba inaogopwa kuliko ukimwi.
     
  18. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2015
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 36,443
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Haaa mi nimeangalia nikakuta ya miaka hiyooo... uko poa TANMO
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2015
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hii ni ya enzi zile za ujana.
    Niko poa mamii.
    Hofu kwako.
     
  20. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2015
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,960
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ilipita mbele ya macho yangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...