Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa udsm mpooo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by scopio, Oct 18, 2012.

  1. s

    scopio Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msuli mwanzo mwishi hakuna kulala
     
  2. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jana na leo
     
  3. d

    dokolombwike Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    weka hata miguu kwenye maji ili usisinzie kama vp
     
  4. A

    Apex JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    scopio kunywa shule kaka mambo ni magumu,lkn hapa muccobs 2mefika kwenye orientation 2 nakutishiwa ugumu wa msuli kama baaf lzm ukae!
     
  5. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    JF inazidi kupungua hadhi yake sasa..daahh!!
     
  6. j

    jaluz Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani lazima iwe udsm,acha kukariri basi..msuli popote wewe
     
  7. L

    Leon Postiga New Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naaaam!!!!!!1
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,669
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    na watoto wa shule nao wapo... safi sana wasomi wetu tunawategemea sana mje kuikomboa nchi yenu ila mpunguze mikasi
     
  9. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hatuna saloon......
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa njia hii post yako ilivyo, ni lazima utakuwa mental impaired. Jiandae kwa supp na disco.
     
  11. d

    dawson02 New Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzo mwizo mpaka,kieleweke....
     
  12. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me memaliza UDSm tena bila sup ..kitbu kawaida 2..ioategemea we unajpangaje...ukzma moto alwys shule itakua ngumu sana..! Jus read evryday..shule takua rahc sana...
     
Loading...