Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo warudi dodoma, guest zote zimejaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sinai, Oct 15, 2012.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hali ya hewa mjini Dodoma imebadilika, wanachuo wa vyuo karibu vyote wamefungua na hivi sasa wamejaza guest house zote za hapa mjini, yani ni mwendo wa wawili wawili (Pairs) tu, eti wanadai kila mtu alim-miss mwenzake lol! Kwa wenye myumba za kulala wageni umefika wakati wa kuvuna, maana wapo wa short time na wale wa kukeshea kabisaa! Kwa hali ilivyo, sijui kama vita zidi ya UKIMWI inaweza kushinda!
     
  2. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaahaaa College life....
     
  3. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Tatizo ni kamji kadogo, ila kwa Dar hii effect haionekani kabisa.
     
  4. amu

    amu JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ha
    kumbe na wewe unaendaga guest?
    Hapo utakuta mtoa mada jibaba likubwa na wajukuu anao
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Umekagua Guest zote au ume Assume,na kutaka kuwapaka matope vijana...
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yeye mwenyewe kazunguka guest zote kakosa chumba ndo kaamua kuja kushushia hasira humu eti vita dhidi ya ukimwi!
     
  7. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Boom nalo LIMECHANGIA!!!!!!!!! Wape 3 weeks watajaza vichaka soon
     
  8. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    thread haina mashiko! Peleka facebook.
     
  9. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli mtoa maada nae alikuwa anatafuta nini?, huyu alitafuta short time akakosa, full time akakosa, au atasingizia alikuwa anafanya ka-research, !!!!
     
Loading...