Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana Njenje

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nyati, Jul 9, 2009.

  1. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wakuu samahani naulizia mawasiliano na wananjenje nina issue nataka kujadiliana nao. Kama kuna mtu anafahamu simu ya kiongozi wao ama mmoja wa wanamuziki wa bendi hiyo basi naomba anisaidie. Vile vile kama unafahamu wanapopatikana hapa Dar Es Salaam utakuwa msaada pia ukinijulisha.

    Natanguliza shukrani,

    Nyati
     
  2. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    071-378-7878
     
Loading...