Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wameru na wazee waandamana wataka sioyi sumari mgombea wa ccm akatiwe rufaa tume ili ang'olewe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chachana, Mar 9, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee wa Meru na kundi linalodhaniwa kuwa na la KAMBI YA SARAKIKYA na ELISHILIA KAAYA wamesema hakuna ubishi SIOI SUMARI amebebwa kwa nguvu ya hela. Watu wake wengi tu wameshikwa katika kuhusishwa na rushwa kwenye kura ya maoni.

    Wazee hao ambao ndio wasemaji wa kundi hilo wamesema haya mara baada ya viongozi wa chadema kumaliza press conference huko usa river na wamewataka viongozi wa chadema wasimlazie damu huyo mtoto wamuwekee pingamizi na wao wako tayari kutoa ushahidi wa rushwa hizo maana ni kweli hela imetembea hakuna ubishi maana hata ndani ya ccm wanajua hivyo.

    Wazee wamesema na wameapa kamwe MGENI WA MERU hawezi kuongoza. Wamewataka chadema wakate rufaa haraka atolewe maana kumpambanisha SIOI na Joshua Nassari ni kupoteza muda bure.
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa maana yake ni nini hapa!
     
  3. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Leo Mgombea wa CHADEMA Joshua Nasari,amewasilisha pingamizi kwa Mkurugenzi wa uchaguzi,dhidi ya mgombea wa CCM.Pingamizi hilo ni kuhusu uraia wa Sioi,katika fomu zake Sioi aliandika kuwa alizaliwa Thika nchini Kenya.Kwa mujibu wa sheria za uhamiaji kuna urai wa aina tatu,1.Wa kuzaliwa,2.Kujiandikisha,na 3,ni kupata uraia kwa kurithi kwa aliezaliwa nje nchi,na wazazi wote kuwa raia wa Tanzania.Kifungua cha 6 cha sheria ya uhamiaji,kinamtaka aliezaliwa nje ya nchi kuukana nchi aliyozaliwa na kukiri uraia wa Tanzania.
    Sioi hakuwahi kuukana uraia huo,kwa mujibu wa barua ya Ofisi ya uhamiaji Arusha,kwenda kwa Mkuu wa mkoa,afisa uhamiaji aliyefahamika kwa jina la Namomba anamtaarifu RC kuwa wao kama uhamiaji hawana taarifa wala rekodi yeyote ya Sioi kuukana uraia wa Kenya
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nawashauri wazee hawa wazionyeshe hisia zao kwenye sandukku la kura, siafiki Chadema kumuwekea Sioi pingamizi lolote.
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wameshindwa kuyatoa Magamba,sasa CDM tunawaonyesha jinsi yanavyoweza kutolewa bila kutumia kelele nyiingi kama za Vuvuzela.
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Nipo hapa Arumeru nasikilizia mambo yanavyokwenda
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,791
    Trophy Points: 280
    KIMENUKA kwa Siyoi. Sababu za msingi kabisa kuweka pingamizi, tusubiri kuona sheria za nchi zikibakwa kwa mara nyingine kumlinda mwana CCM. Pia tuna records za ishu ya Hussein Bashe kujazilizia ushahidi

    Bahati mbaya Kamanda Nanyaro wachangiaji wengi wako busy na thread ya ufuska wa Malima wamesahau kabisa Arumeru, ahsante kwa taarifa narudi tena kule kwa Malima
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mi napenda pingamizi lishindwe ili atolewe jasho uwanjani. Ili siku nyingine afikirie mara mbili kabla ya 'kurithi vya baba'.
    Yatima hadhulumiwi, ila anafunzwa!
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Shikilia hapo hapo, na tafuta maushaidi mengine mengi.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongera shujaa wangu Nassari Mungu anazidi kukupigania
     
  11. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamekucha Arumeru, katika masuala haya yupo mwanasheria aliyebobea Mabere Marando
     
  12. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo hawa jamaa kwa kuwa 'serikali ni yao' hawakosi kuyachakachua mambo kwa kadri wanavyotaka, kesho tutaambiwa alishaukana uraia wa Kenya siku nyingi!Maana hufanya mambo yao kulingana na upepo unavyowatuma-eg kama Masauni wakat ule walimwambia agombee, na akashinda uenyekiti wa UVCCM na umri wake mkubwa; then walipooana ni tatizo wakaibuka na kusema ana umri usio halali kwa uognozi huo..hawakosi kuchakachukua na hio la huyo Sioi-kama ni kweli hajawahi kukana uraia wa kENYA (Thika)!
     
  13. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Simtetei Sioi, lakini nadhani inabidi tujiulize na tuangalie katiba ama sheria za kenya zinasemaje juu ya mtu aliyezaliwa katika ardhi yao huku wazazi wake wote wakiwa sio Raia kama ilivyo kwa Sioi ambaye amezaliwa Kenya lakini wazazi wake sio wakenya. From there tutakuwa na ground nzuri ya ku-judge
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mzee Mwana Mpotevu sisi hatuendeshwi na sheria za Kenya.
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    sisi hatuongozwi kwa sheria za kenya, anatakiwa afate sheria za nchi. Bado mi napenda rufaa ishindwe ili huyu jamaa aone utamu wa 'mirathi ya hatari'.
     
  16. J

    Juma Bundala Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wazee,wamama,wababa,vijana wa ARUMERU simameni kidete msije mkaweka kiongozi alitumia pesa kushinda kula za maoni,itawagharimu baadaye mkimpa kula huyu mtu sio mwingine ni SIOI, Mtoseni hatawatetea mbali atanza kurudisha pesa yake aliyotoa kwa njia za RUSHWA kupata ubunge,MDHITHUBUTU kumchagua.
     
  17. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh hawa wazee wa Arumeru wamenichosha kutwa wanatoa matamko!
    It is real boring!
     
  18. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wangeongeza na dai la rushwa, au hamna ushaidi ?
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Labda mmeru wewe ndio umeandamana kichwani kwako. kama wameandamana na wewe ulikuwa shuhuda toa picha. propaganda kama hizi haziwezi kuwa ushindi. Ujue kila mnavyojipa moyo mkishindwa ndio nguvu zinawapotea.
     
  20. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama wanakuboa nenda kacheze karata na mkeo chumbani.
     
Loading...