Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elishilia Kaaya kumuunga mkono Joshua Nassari mgombea ubunge kupitia CHADEMA

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by chachana, Mar 1, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanachama wa CCM wamechoka na sasa imekuwa ni aibu kubwa huko Meru kwa namna vitendo vya kuchafuana vinavyoendelea baina ya wagombea wawili SIOI na SARAKIKYA. Matusi, rushwa, uzushi, mnyukano na kila aina ya siasa zenye upuuzi wa hali ya juu.

    Elishilia kaaya na kambi yake kupitia kwa aliyekua meneja wa kampeni za ndani ya chama kuwa sasa wameamua kumuunga mkono kijana wao Joshua Nassari, "Nassari ni wetu ni mmeru wetu, tunaaamini akishinda atawatumikia wameru". Hii vita ya urais tuwaachie hao hao wasituletee maafa huku.

    Meneja huyo amethibitisha hayo kwa kusema kuwa, hawawaambii wanachama wa CCM meru kuhama chama ila katika mazingira ya ukweli mgombea pekee ambaye ataisaidia meru ni NAssari wa CHADEMA kwa sababu hatatumikia kundi la watu hawa wachafu na hivyo KUATAKA WAMERU WOTE WAMPIGIE KURA JOSHUA NASSARI.

    Elishilia ambaye naye alipigwa dafrao kubwa, amekiri kuwa kwa namna mkutano wa chadema wa kura ya maoni ulivyoendeshwa na kusimamiwa na uongozi wa ngazi husika bila manung'uniko wala shida ni dhahiri kuwa chadema wapo serious, haya mambo mengine ya ukada yanatia gharama za bure. Kaaya amekuwa akijulikana kama kada maarufu wa CCM, amejikuta katika aibu nzito ya kiutu uzima pale ambapo kwa macho yake alikuwa akiona namna siasa chafu za ccm huwa zinachezwa.


    UVCCM, wameapa kuwa asipopitishwa SIOI basi hawatashiriki kampeni za uchaguzi.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ok yeyote atakayeshinda awasaidie wananchi na sio kutafuta posho
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kama watanzania wote wangeona jinsi hawa jamaa wanavyohangaika kuingia uongozini, basi wangeshtuka na kuachana na CCM mara moja hata wakipewa mabilion, hayawasaidii huko mbeleni.
     
  4. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni mkambo ya kweli njia ni nyeupe kwa Nasari,ila kama ni ushabiki shindwa na ulegee!
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tangu awali nilijua mnara wa babeli usingefika mbinguni.
     
  6. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tutaona mengi safari hii ndani ya CCM Arumeru ngoja tusubiri kampen.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    CCM kwa sasa ni kama mgonjwa aliye kwenye harakati za kukata roho...mara atataka mtoto wa kwanza aje, mara atataka mtoto wa mwisho aitwe, mara atataka maji, na madai mengine mengi, kumbe ni mbinu ya kukata roho!
    Mara Sioi si raia, mara Lema alitukana Washili, mara Lowassa KAFANYA HIVI...ni mtiririko wa vituko visivyokuwa na tija na wananchi.
    Hongera sana CDM...Mmeonyesha ukomavu mzuri sana wa kisiasa!
     
  8. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Maandiko yametimia, ''WASIO PATANA HAWAWEZI KWENDA PAMOJA''
     
  9. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Huu msuguano wa CCM Arumeru umenivutia sana.
    Kamanda NASSARI chukua jimbo.
     
  10. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tunampogeza kama ametambua nyeupe siyo nyeusi, itakuwa vema na haki kama atawafungua na wengine macho.
     
  11. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Safi mkuu.Ila heading inamislead.Tetesi halafu wakati huo imedhibitishwa!!
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi hawa jamaa kupigana vikumbo vyote hawajamsikia spika Makinda kuwa bungeni kuna njaa, wabunge wana dhiki hawawezi hata kujenga nyumba, na nusu yao wanataka kuacha kazi hiyo isiyolipa?! Wanagombania dhiki hawa!
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndani ya CCM kuna vyama vingi sana vya siasa! Tendwa avisajili.
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Haiwezekani elishilia atoke ccm , ccm ndo imemfikisha hapo alipo sasa hivi . Na labda anategemea akitoka aicc aende kuwa balozi . Kumuunga mkono nasary ni risk kubwa sana kwake hawezi kufanya hivo kama anaipenda future yake . Huo utakuwa uzushi mnene.
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hapo anaangaliwa nani mwenye uwezo wa kuwa na pesa nyingi ndo apite
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nasari hahitaji Elishiria wala magamba yoyote kupata ushindi, na hapo kwenye red unamaanisha UVCCM gani sasa, maana arusha kuna UVCCM kama laki moja na arobaini elfu!!!

    naona degedege imewakumba walaji na watoaji rushwa
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kamanda, ikiisha ya arumeru tutarudi kwenye hoja yetu na mponda!!!

    CCM inajivua nguo moja baada ya nyingine Arusha, hadi jumatano ijayo watakua uchi wa mnyama!!
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160

    Hapo umehitimisha kila kitu, cha kuongezea ni kuwa Hili lichama lilitakiwa livunjwe muda mrefu na viongozi wa CCM. It would have had a dignified end, right now they are heading to a shameful fate, another KANU in the making.
     
  19. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kaka wewe kuwa mende..........inashtua. Tabia ya mende ni kukaa kwenye mavi..........sasa wewe binadamu ukiwa na tabia za mende..........maana yake tuna utata ni wapi unafanya tendo la ndoa. Kule apendako mende au?
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi vurugu zote hizi, vikumbo vyote hivi, mvurugano wote huu ni kutaka kuingia katika ubunge huo ambao Mheshmiwa Speaker amesema ni umasikini? Yaani hawa kina Sioi, Sarakikya sijui nanilii wanagombania kwenda kuwa masikini? Kwamba wao wanaupenda sana umasikini???

    Wapi glasi yangu.!
     
Loading...