Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walokole ni noma.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bujibuji, Jun 8, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Ofisini tumepata kijana, kaja kuanza kazi.
    Kwa kuogopa ukali wa foleni nikamwambia twende tukazuge sehemu kisha baadae tutaondoka.
    Tukaenda kwenye bar iliyopo jirani na ofisi, mziki ulikuwa unapigwa kwa sauti ya chini, hali ya utulivu ilikuwa imetawala.

    Mzee nikaagiza Mbuga baridi a.k.a Serengeti, jamaa akawa kimya bila kuagiza. Nikamwambia muhudumu asikilize jamaa atahitaji nini.
    Kwa ujasiri jamaa akasema anahitaji chai ya rangi na maandazi mawili.
    Nikazima, nilipozinduka nikakuta jamaa yuko bize na kuniombea na amelowa jasho chapachapa.

    Nikamuuliza kulikoni akajibu eti bia yangu ilikuwa na mapepo, kwa hiyo yameniangusha baada ya kumuona yeye ndugu mlokole
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duhuuuuuuuuuuu,hiyo kali sana////
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    buji bujiiiiiiiii!
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uligonga kama ngapi kamanda?
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bujibuji, we si bar man, sasa ulienda kunywea wapi tena?
     
Loading...