Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliogawa Sanda Nachingwea ili Kudhibiti M4C Wafariki Dunia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MgungaMiba, Jun 17, 2012.

  1. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Kifo kwa mwanaadam ni jambo la kuhuzunisha, linahusika zaidi na mipango ya Mungu, sio la kufurahia wala kubeza.

    Lakini kuna mazingira mengine ingawa inawezakuwa ni mere coincidence lakini kwa akili za kawaida za kibinaadam, mtiririko wake unaweza kumkosesha mtu raha.

    Ikumbukwe kuwa wiki iliyopita, siku moja kabla M4C haijaingia Nachingwea, Mh Mbunge wa jimbo hilo Bw Chikawe alikuwa akigawa sanda kwenye misikiti ya Kata za jimbo lake kwa kutumia wasaidizi wake, Msimamizi mkuu wa shughuli hiyo alikuwa Ndg Fahida Mpoyo ambaye ni Diwani wa Kata ya Stesheni akisaidiana na Ndg Amani Rahisi maarufu "Bata".

    Siku walipokamilisha shughuli hiyo ya kugawa sanda hizo jioni, usiku wake Chadema ikapata msiba mzito wa Muasisi wake Mzee Bob Makani, kwa hiyo Operation Sangara ikasitishwa, haikuingia Nachingwea kama ilivyopangwa, ingawa viongozi wachache walienda kuomba radhi kwa wananchi kwa dharura iliyotokea.

    Cha kusikitisha wagawa sanda hao walijiona kama washindi fulani kutokana na kauli walizozitoa. Baada ya mazishi ya Mzee Makani J'5 iliyopita, juzi Ijumaa Mkuu wa kugawa sanda Mh Diwani Fahida Mpoyo, alifariki dunia, kwa hiyo Kata ya Stesheni, Wilaya ya Nachingwea iko wazi, cha kushangaza, (Mungu si Athumani) leo hii Ndg Amani Rahisi aka Bata, nae kafariki dunia, hivi tunavyoongea maiti yake bado iko kitandani ikisubiri kukamilishiwa faradhi zake.

    Mtiririko huu wa misiba umezua Taharuki kubwa hasa kwa waliohusika na ugawaji wa sanda hizo, hasa muhusika mkuu aliezigharimia! Kwani kwa simple calculations za Law of Probability, unaweza ku determine anaefuatia anaweza kuwa ni nani. Tumuombe Mungu aepushe kusitokee maafa zaidi.

    "WHAT GOES ROUND, COMES AROUND!"
     
  2. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani hii kitu ni cha kweli?????, Mbona kama inatisha????... Wakuu Mods na Invisible ply your part to verify this issue.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wao wana pesa sisi tuna Mungu
     
  4. S

    Stany JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sanda zilikuwa za nin?? Shmo wamelichmba wakadumbukia wenyewe
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    baaaaaaaaaaah!
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    kweli Invisible iangalie hii manake kama sinema za kinigeria vile. Chineke god forbird
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Walikuwa wanajiandalia wenyewe, sasa bado mtoa wazo,na mgharamikiaji,

    hakika mwenyezi mungu ni mwenyerehema hawezi kumwacha mja wake apate aibu
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uchuro huo kugawia binaadamu wenzako sanda. By simple logic unawaandalia kuzikwa.
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Badala ya kuandika RIP, nimejikuta nacheka hahahaha... Kama sinema vile, siasa za Bongo bana

    I can confirm imetokea kweli kama ilivyoelezwa kwenye 1st post. Details zitafuatia
     
  10. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Very sad, RIP wote japo mlikuwa mnatumika na shetani cc....
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mnagawa sanda mimi naona kama ilikuwa abomination no wonder imekula kwao!
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache wafe wanamchezea Mungu! Habari kama hizi kwangu ni afya, ni raha!
     
  13. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ufuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!1
     
  14. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh hi ni zaidi ya move, kali kwelikweli
     
  15. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ni motoni moja kwa moja hakuna kusimama
    ni rahaaaaaaaaaaa! Da! Nimeongezeka unene kwa kucheka.
     
  16. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Freemason practices!!!
    Hiyo ndo gamba party bwana!!!
     
  17. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ko mweshimiwa mbunge alienunua sanda ana hali gani kwa sasa,.?
     
  18. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usishangae na mbunge akafuata
    tusubiri tuone....
    Itakuwa booonge la rahaaaa!
     
  19. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni siasa au wazee wa kule wamechukia... Maana watu wana njaa wewe unawapeleka jeneza unategemea nini..
     
  20. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Hahahahahaaa, hii movie,

    RIP
     
Loading...