Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliochaguliwa muccobs,toeni msaada.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jemsi, Sep 2, 2012.

  1. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je ndio mimi pekee jina halionekani web ya chuo?je nifanyaje ndugu zangu?
    Nimeangalia web yao nikakuta waliopangwa kwenye facult niliyopangiwa na TCU ni 17,lakin awali guide book inaonyesha watu 100 ndio wanatakiwa kwenye hiyo facult. Nisaidieni jamani,9c day all
     
Loading...